ஆண்டு இறுதி நடவடிக்கைகள் ரத்து

கோவிட் -19 தொற்றுநோய் தொடர்பான நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையைத் தொடர்ந்து பினாங்கு மாநிலம் நடத்திவந்த  அனைத்து ஆண்டு இறுதி நடவடிக்கைகளும் கொண்டாட்டங்களும்  ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன.

மாநில சுற்றுலா மேம்பாடு, கலை, கலாச்சாரம் , பாரம்பரியக் குழுத் தலைவர் இயோ  சூன் ஹின், தனது இலாகாவின் கீழ் தொடர்புடைய அனைத்து திட்டங்களும் இந்த ஆண்டு இறுதி வரை ரத்து செய்யப்படும் என்று கூறினார்.

இந்த ஆண்டு கிட்டத்தட்ட நடைபெறவிருக்கும் 2020 பினாங்கு பிரிட்ஜ் சர்வதேச மராத்தான் தவிர, ரத்து செய்யப்பட்ட அனைத்துலக  டிராகன் படகு விழா (டிசம்பர் 5-6 ஆம் நாளில் நடைபெற திட்டமிடப்பட்டுள்ளது), பினாங்கு சிங்க  விழா (டிசம்பர் 12) ,செபராங் பிறை சிங்க அணிவகுப்பு (டிசம்பர் 19) ஆகியவை இதில் அடங்கும்.

புதிய  தொற்றுகள் நேராமல் தடுக்கும் பொருட்டு, இந்த நேரத்தில் பொதுக்கூட்டங்கள் ஊக்குவிக்கப்படவில்லை என்பதைக் கவனத்தில் கொண்டு இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது.  இது தவிர, பல்வேறு திட்டங்களின் போது, ​​குறிப்பாக பொதுமக்கள் உறுப்பினர்கள், நூற்றுக்கணக்கான பங்கேற்பாளர்கள் ,  அமைப்பாளர்கள்  ஈடுபடும்போது, ​​உடல் ரீதியான தூரத்தைக் கடைப்பிடிப்பது கடினம், என்று அவர் இன்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கொரோனாவைத் தடுப்பதற்காக மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (ஆர்.எம்.சி.ஓ) டிசம்பர் 31 வரை நீட்டிப்பது குறித்து பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடீன் யாசின் ஆகஸ்ட் 28 ஆம் நாள் அறிவித்ததையடுத்து இந்த முடிவும் இறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், வெளியே இருக்கும்போதெல்லாம்  நிலையான இயக்க முறைமைகளை (எஸ்ஓபி) எப்போதும் கடைப்பிடிக்க  இயோ சூன்  மக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

செப்டம்பர் 2 ஆம் தேதி பினாங்கு பசுமை அந்தஸ்தை அடைந்துள்ளது, இது ஒரு சாதனை, அதை சாதாரணமாக எடுத்துக்கொள்ள முடியாது. புதிய வழக்குகளைத் தடுக்கும் போது, ​​நாங்கள் மனநிறைவுடன் இருக்க முடியாது என்று அர்த்தம்   என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here