பிரெஸ்மா மீது அவதூறு அறிக்கை

மலேசிய முஸ்லீம் உணவக உரிமையாளர்கள் சங்கம் (பிரெஸ்மா) வைரஸ் அறிக்கைக்கு காரணமான நபருக்கு எதிராக போலீஸ் அறிக்கையை பதிவு செய்துள்ளது, இது அவர்களின் கருத்துப்படி, மலேசியாவில் உள்ள தங்கள் வணிகங்களை மோசமாக பாதித்துள்ளது.

வாட்ஸ்அப்பில் வைரலாகி வந்த ஆதாரமற்ற அறிக்கை குறித்த போலீஸ் அறிக்கை ஆகஸ்ட் 27 ஆம் நாள் பதிவு செய்யப்பட்டதாக பிரெஸ்மா குழு உறுப்பினர் அப்துல் அஜீஸ் ஷிக் அஹ்மத் தெரிவித்தார்.

சம்பந்தப்பட்ட நபர் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், இது மலேசியா முழுவதும் உள்ள மாமாக் கடைகள் நாசி கண்டார் உணவகங்களிலிருந்து விலகி இருக்க நாட்டிலுள்ள அனைவருக்கும்  சிவப்பு  குறியீடாக  இருக்கிறது.

இது மிகவும் அருவருப்பானது. இந்த அறிக்கை மாமாக், நாசி கண்டார் உணவகத் துறையின் பிம்பத்தை கெடுத்துவிட்டது. இந்த அறிக்கை தவறானது என்று சுகாதார அமைச்சகம் (எம்ஓஎச்) உறுதிப்படுத்தியுள்ளது, என்று அவர் இன்று இங்கு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

சமூக ஊடகங்களில் அதன் சுற்றுகளை உருவாக்கிய இந்த இடுகை உணவுத் துறையின் நம்பகத்தன்மையை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தியது மட்டுமல்லாமல், கோவிட் -19 தொற்றுநோயைத் தொடர்ந்து வணிகங்கள் மீட்கும் நேரத்தில் பொருளாதாரத்தில் மோசமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்றும் அவர் கூறினார்.

அவதூறான அறிக்கையை குறிப்பாக, மாமாக், நாசி கண்டார் உணவகங்களுக்கு அனுப்பக்கூடாது, ஏனெனில் இந்த உணவகங்களில் தொழிலாளர்களின் மீது  பல நேர்மறையான பார்வை விழக்கூடும். இது அவதூறானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here