சுங்கை வரி இல்லாத பங்கோர் தீவு: ஷாப்பிங் 48 மணி நேரமாக தளர்த்தப்படுமா

கம்பார்: பாங்கூர் தீவில் சுற்றுலாப் பயணிகள் சுங்கை வரி  இல்லாத ஷாப்பிங்கை அனுபவிப்பதற்கு 48 மணி நேரமாக  நிதி அமைச்சகம் தளர்த்தும் என்று நம்புவதாக பேராக் அரசு தெரிவித்துள்ளது.

மாநில சுற்றுலா குழு தலைவர் டத்தோ நோலி ஆஷிலின் மொஹட் ராட்ஸி கூறுகையில், அங்கு சுற்றுலாப் பயணிகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதால் தீவில் கடைகள் மற்றும் விற்பனையாளர்களிடமிருந்து பல கோரிக்கைகள் வந்துள்ளன. இந்த தேவையை 24 மணி நேரமாகக் குறைக்க முடியும் என்று பல வணிகர்கள் நம்புகின்றனர் என்று அவர் கூறினார்.

தீவுக்கு வருகை தரும் சுற்றுலாப் பயணிகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது. ஜனவரி மாதத்தில், பிரதான நிலத்திலிருந்து பாங்கோருக்கு 18 பயணங்கள் மட்டுமே இருந்தனர். ஆனால் இப்போது, ​​ஞாயிற்றுக்கிழமை மட்டும் 43 திரும்பும் பயணங்கள் உள்ளனர்.

“நாங்கள் இரண்டு மாதங்களுக்கு முன்னர் அமைச்சுக்கு கோரிக்கையை அனுப்பியுள்ளோம், ஆனால் இதுவரை எந்த பதிலும் கிடைக்கவில்லை” என்று திங்களன்று (செப்டம்பர் 14) அருகிலுள்ள மாலிம் நவாரில் உள்ள ஜாலான் பூங்கா மெலோரில் தேவைப்படும் மூத்த குடிமகனை சந்தித்த பின்னர் அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பாங்கோர் ஜனவரி மாதம் சுங்கை வரி இல்லாத தீவாக மாறியது. தனது வருகையின் போது, ​​71 வயதான பி.ராமசாமியை தனது சமூக பாதுகாப்பு அமைப்பு (சொக்ஸோ) ஓய்வூதிய பணத்தை நோலி வழங்கினார்.

ராமசாமிக்கு டிமென்ஷியா உள்ளிட்ட பல உடல் உபாதைகளுடன்  2002 முதல் அவரது இடது முழங்காலில் கடுமையான கீல்வாதம் உள்ளிட்ட பல மருத்துவ நிலைமைகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

அவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் பல ஆண்டுகளாக நாங்கள் அவரைச் சந்தித்து வருகிறோம், ஆனால் ஒரு வருடம் முன்பு அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்தது,” என்று அவர் கூறினார். மேலும் சொக்கோ அவருக்கு சக்கர நாற்காலி மற்றும் டயப்பர்களையும் நன்கொடையாக வழங்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here