மலையேறிய ஆடவர் மரணம்

ஜார்ஜ் டவுன்: வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) அயர் இடாமின் பினாங்கு மலையில் நடைபயணம் மேற்கொண்டபோது ஒரு 51 வயது ஹைக்கர் (மலையேறுபவர்) சரிந்து விழுந்து இறந்தார். பலியானவர் பாயான் லெபாஸில்  பகுதியை சேர்ந்தவர் என்றும் அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததாக  துணை மருத்துவக் குழு அறிவித்தது.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர், காலை 6.30 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து ஒரு அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார். மீட்புக் குழு வந்தபோது, பாதிக்கப்பட்டவர் மலையின் நடு நிலையத்தில் சுய நினைவு இல்லாமல் அமர்ந்திருப்பதைக் கண்டோம்  என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். துணை மருத்துவர்களின் அறிக்கை படி பாதிக்கப்பட்டவர் உயிரற்றதாக தெரிவித்தனர்.

ஒன்பது தீயணைப்பு வீரர்கள் அடங்கிய குழு, சம்பவ இடத்திலேயே ஒரு அளவிலான அளவை நடத்தியது. காலை 8.35 மணியளவில் பணி நிறைவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here