உல்லாச பயணம் சோகத்தில் முடிந்தது

மிரி:  ஒரு உல்லாச பயணம்  ஏழு வயது சிறுவன் நீரில் மூழ்கியபோது சோகப் பயணமாக இருந்தது சோகமாக மாறியது. தெற்கு சரவாக் காடுகளில் ஆழமாக அமைந்துள்ள ஒரு துணைப்பிரிவான டாரோவில் உள்ள தொலைதூர சுங்கை பாசினில் சனிக்கிழமை நடந்த சோகத்தில் கேப்ரியல் லெம்பாங் இறந்தார்.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை அருகிலுள்ள கிராமமான எங்கிலிலியில் இருந்து காட்டுப்பாதையில் சுமார் இரண்டு மணி நேரம் தேடியதாகத் தெரிவித்தார். இந்த இடத்திற்கு தொலைபேசி தொடர்பு  இல்லை என்று திணைக்களம் தனது தினசரி புதுப்பிப்புகளில் தெரிவித்துள்ளது.

கேபிஜி எஸ்ஜி பாசினில் காணாமல் போன இடத்திலிருந்து சுமார் 4 கி.மீ தூரத்தில் சிறுவனின் சடலம் சனிக்கிழமை மீனவர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. அவர் தனது நண்பர்களுடன் ஆற்றில் விளையாடச் சென்றார். அவர் விளையாடிய மிதவை கசிந்தபோது அவர் காணாமல் போனார். சிறுவன் தண்ணீருக்குள் இழுத்துச் செல்லப்பட்டான். சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.

ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு தொடங்கிய மோசமான வானிலை காரணமாக சரவாக்கின் பல பகுதிகள் பலத்த மழை, பலத்த காற்று மற்றும் வெள்ளத்தை சந்தித்து வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here