அன்வார் பிரதமரா? வாய்ப்பில்லை என்கிறது பாஸ்

புத்ராஜெயா: அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு போதுமான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவு தனக்கு இருப்பதாக பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமுக்கு இருப்பதை நிரூபிக்குமாறு. பாஸ் சவால் விடுத்துள்ளது.

பாஸ்  துணைத் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ துவான் இப்ராஹிம் துவான் மேன், தனது கட்சியில் உள்ள 18 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களில் எவரும் அன்வருக்கு நாட்டின் ஒன்பதாவது பிரதமராக வருவதற்கு ஆதரவளிக்க மாட்டார்கள் என்பது உறுதி என்று கூறினார்.

பாஸ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் யாரும் அன்வாரின் கூற்றுக்களை ஆதரிக்கவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த விரும்புகிறேன். பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்தை நாங்கள் ஆதரிக்கிறோம். எங்கள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் யாரும் கட்சி தாவியதகான  எந்தவொரு கூற்றும் எழவில்லை.

“அவருக்கு ஆதரவளிப்பதாகக் கூறும் அனைத்து எம்.பி.க்களின் பெயர்களையும் பட்டியலிடுமாறு நான் அவரை (அன்வர்) சவால் செய்ய விரும்புகிறேன்” என்று துவான் (செப்டம்பர் 23) தனது அமைச்சின் உலக ஓசோன் தின 2020 கொண்டாட்டங்களில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் துவான் இப்ராஹிம் கூறினார்.

முன்னதாக ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், அன்வர் ஒரு புதிய அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு போதுமான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவைப் பெற்றதாகக் கூறினார்.

அம்னோவின் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி பின்னர் அன்வருடன் பக்கபலமாக இருக்க விரும்பும் எம்.பி.க்களை அம்னோவால் தடுக்க முடியாது என்று கூறினார்.  மேலும் தனது கட்சியின் பிரதிநிதிகளில் பலரைத் தாண்டிச் செல்வது குறித்து தனக்குத் தெரியும் என்றும் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், தங்களது சொந்த உறுப்பினர்களை “கட்டுப்படுத்துவதற்கும்” அவர்கள் குறைபாடு ஏற்படாமல் பார்த்துக் கொள்வதற்கும் கட்சிகள் பொறுப்பு என்று துவான் இப்ராஹிம் கூறினார்.

“ஒரு ஜனநாயக அமைப்பில், அது ஒருவரின் உரிமை (குறைபாடு அல்லது இல்லை). ஆனால் ஒரு அரசியல் கட்சியாக நாம் நமது சொந்த எம்.பி.க்களை கட்டுப்படுத்த வேண்டும். பாஸ் எந்த  சூழலிலும் அனைத்து எம்.பி.க்களும் பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்திற்கு ஆதரவாக இருப்பதை உறுதிசெய்கிறது என்று துவான் இப்ராஹிம் கூறினார்.

வாராந்திர அமைச்சரவைக் கூட்டம் இந்த விவகாரம் குறித்து சுருக்கமாக பேசியதாக சுற்றுச்சூழல் மற்றும் நீர் மற்றும் அமைச்சர் தெரிவித்தார்.

“நாங்கள் அதை  விவாதித்தோம், அது ஒரு பெரிய பிரச்சினை அல்ல. அனைத்து கட்சி செயலாளர்களும் இது குறித்து ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளனர் என்பது எனக்கு போதுமானது என்றார்.

அன்வாரை ஆதரிப்பதற்கு பாஸ் பரிசீலிக்குமா என்று கேட்கப்பட்டபோது, ​​உண்மையில் ஆதரவு இருக்கிறதா என்று தெரியவில்லை. அது நடக்க வாய்ப்பில்லை என்று துவான் இப்ராஹிம் கூறினார்.

“அது நடக்கும் என்று நான் நினைக்கவில்லை, எனவே பலனளிக்காத ஒன்றைப் பற்றி நான் கருத்துத் தெரிவிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here