தவாவ் சிறைச்சாலையில் ஆர்.எம்.சி.ஓ. நீட்டிப்பு

கோலாலம்பூர்: தவாவ் சிறைச்சாலை மற்றும் தாமான் ஏசான் தவாவ் சிறைக் காலாண்டுகளில் மேம்படுத்தப்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (எம்.சி.ஓ) நீட்டிக்க அரசாங்கம் முடிவு செய்துள்ளதாக தற்காப்பு அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்துள்ளார்.

மேம்படுத்தப்பட்ட MCO செப்டம்பர் 11 முதல் செப்டம்பர் 25 வரை அறிவிக்கப்பட்டதாக தற்காப்பு அமைச்சர் கூறினார். இந்த நேரத்திற்குள், புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் தினமும் இரண்டு இலக்க வரம்பில் உள்ளன.

செப்டம்பர் 23 அன்று, 107 புதிய சம்பவங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 27) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தொற்றுநோய் பரவுவது குறித்த இடர் மதிப்பீட்டைக் கருத்தில் கொண்டு, மேம்படுத்தப்பட்ட ஆர்.எம்.சி.ஓவை மேலும் 14 நாட்களுக்கு நீட்டிக்க அரசாங்கம் ஒப்புக் கொண்டுள்ளது என்றார். இது செப்டம்பர் 26 முதல் அக்டோபர் 9 வரை தொடங்கும்  என்று அவர் கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here