அமைச்சருடன் தொடர்புகொண்டவர்கள் சோதனைக்கு உட்படவேண்டும்

மத விவகாரங்கள் தொடர்பில் அமைச்சருடன் நெருங்கிய தொடர்பு கொண்டிருந்த அனைவரையும் யுனிவர்சிட்டி டெக்னோலாஜி மாரா (யுஐடிஎம்) பல்கலைக்கழகத்தில் நடந்த ஒரு விழாவின் போது கோவிட்-  சோதனைக்கு  உட்படுத்துமாறு உத்தரவிட்டார்

 

துணைவேந்தர், பேராசிரியர் எமரிட்டஸ் டத்தோ இர் டாக்டர் மொகமட் அஸ்ராய் காசிம், முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை எந்தவொரு சாத்தியத்தையும் தவிர்ப்பதற்கும், சம்பந்தப்பட்ட அனைவரும் பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்கான நோக்கமாகும் என்றார்.

பல்கலைக்கழக சமூகத்தின் கவலைகளை நான் புரிந்துகொள்கிறேன், ஆனால், நிலைமை கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கு தேவையான அனைத்து நடவடிக்கைகளையும் நாங்கள் எடுத்துள்ளோம் என்று ஒவ்வொருவருக்கும் உறுதியளிக்கிறேன் என்று அவர் இன்று ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த நிகழ்ச்சியில் அவர் உட்பட அனைவரும் திரையிடலுக்கு உட்பட்டுள்ளதாகவும், இன்று முதல் 14 நாள் தனிமைப்படுத்தலை அவதானித்து வருவதாகவும் மொகமட் அஸ்ராய் கூறினார்.

பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள அனைவருமே அமைதியாக இருக்கவும், இந்த சவாலான சூழ்நிலையில் நெகிழ்ச்சியுடன் இருக்கவும், சம்பந்தப்பட்ட அனைவரும் தொடர்ந்து வைரஸ் தொற்றுக்கு ஆளாகாமல் பாதுகாக்கப்பட வேண்டும் என்றும் பிரார்த்தனை செய்தார்.

நிகழ்ச்சி நடைபெற்ற வளாகமும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளும் சுத்திகரிக்கப்பட்டதாகவும், சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து நபர்களும் பல்கலைக்கழகத்தின் கோவிட் -19 இயக்க அறையைத் தொடர்புகொண்டு திரையிடலுக்கு உட்படுத்துமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.

முசாதா காஸ் சிஸ்வா பணியின் கீழ் உதவி வழங்குவதற்காக சுல்கிஃப்லி நேற்று யுஐடிஎம் ஷா ஆலம் வளாகத்தில் இருந்தார்.

சுல்கிஃப்லி தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கணக்கு மூலம் கோவிட் -19 க்கு நேர்மறையான பரிசோதனையை மேற்கொண்டதாகவும், மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் உறுதிப்படுத்தினார்.

செப்டம்பர் 24 முதல் அக்டோபர் 4 வரையிலான நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொண்ட அனைவரையும், அருகிலுள்ள சுகாதார கிளினிக்கில் உடனடியாக கோவிட் -19 திரையிடலுக்கு உட்படுத்த வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here