சட்ட விரோத மதுபானம் வைத்திருந்தவர்கள் கைது

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள தாமான் ஜோகூரில் உள்ள ஜாலான் பயா மானிஸில் நடந்த ஒரு நடவடிக்கையின் போது இரண்டு பேரை கடல் போலீசார் கைது செய்து 600,000 வெள்ளிக்கு அதிகமான மதிப்புள்ள மதுபானங்களை பறிமுதல் செய்துள்ளனர்.

கடல்படை போலீஸ் பிராந்தியம் II தளபதி உதவி ஆணையர் முகமது சைலானி அப்துல்லா கூறுகையில் வழக்கமான ரோந்துப் பணியின் போது, ​​24 மற்றும் 52 வயதுடைய இருவரையும், சந்தேகத்திற்கிடமான வகையில் காரை ஓட்டுவதை காவல்துறையினர் கவனித்தனர்.

காவல்துறையினர் காரை நிறுத்தி, பரிசோதித்தபோது, ​​அதில் 28 அட்டைப்பெட்டிகள் மதுபானம் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். திங்கள்கிழமை (அக். 5) மாலை 4.40 மணியளவில் ரோந்துப் பணி நடத்தப்பட்டது.

இருவரையும் விசாரித்த பின்னர், தமன் ஜோகூர் மற்றும் தமன் புக்கிட் கெம்பாஸ் ஆகிய இரு இடங்களில் பின்தொடர் நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக ஏ.சி.பி ஜைலானி தெரிவித்தார்.

கடத்தப்பட்ட பொருட்களை சேமிக்க பயன்படுத்தப்பட்ட மற்றொரு வாகனம் தவிர, இரு இடங்களிலும் எங்கள் குழு மேலும் 235 பெட்டிகளையும் 65 அட்டைப்பெட்டிகளையும் பறிமுதல் செய்தது  என்று அவர் செவ்வாயன்று (அக். 6) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இணைக்கப்படாத மதுபானத்தின் விலை RM628,433 ஆகவும், இரண்டு வாகனங்கள் RM75,000 ஆகவும் இருந்தன. சுங்கச் சட்டம் 1967 இன் பிரிவு 135 (1) (ஈ) இன் கீழ், சட்டவிரோத பொருட்களை வைத்திருப்பதற்காக வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

இந்த குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிடிப்பட்ட பொருட்களின் மதிப்பை விட 20 மடங்கு வரை அபராதம் அல்லது மூன்று ஆண்டுகள் வரை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here