தூக்கிலிருந்து தப்பினார்

ஒரு பதின்ம வயது சிறுவனின் மரணத்தை தற்செயலாக ஏற்படுத்திய ஒருவருக்கு பெடரல் நீதிமன்றம் கொலைக் குற்றச்சாட்டை மாற்றிய பின்னர் 33 வயதான முன்னாள் பாதுகாப்புக் காவலர் தூக்கு மேடையில் இருந்து தப்பினார்.

எம்.தினகரன் தனது தாயார் காலமானதைப் பற்றி மட்டுமே அறிந்து கொண்டார். அவரது வழக்கறிஞர் டி.விஜயந்திரன் இந்த விஷயத்தை டதோஶ்ரீ மொகமட் சவாவி சல்லே தலைமையிலான மூன்று பேர் கொண்ட  குழு அமர்வாளர்களிடம் அறிவித்தார்.

முன்னதாக, மேல்முறையீட்டாளராக தினகரன், மார்ச் 16, 2011 அன்று இரவு 9.30 மணியளவில் பூச்சோங் தாமான் பூச்சோங் இண்டாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 17 வயது சிறுவனைக் கொலை செய்த குற்றவாளி என நிரூபிக்கப்பட்டதையடுத்து, அவர் மீதான  மரண தண்டனைக்கு எதிராக மேல்முறையீடு செய்திருந்தார்.

தினகரன் மீது ஆரம்பத்தில் தண்டனைச் சட்டத்தின் 302   ஆவது பிரிவின் கீழ் கொலைக் குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்பட்டது, ஆனால், வழக்கு விசாரணையின் முடிவில், அவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு பிரிவு 304 (பி) இன் கீழ் கொலை நோகமில்லா கொலை என மாற்றப்பட்டது.

திருத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டில் அவர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து அவருக்கு 15 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here