அனைவரும் கவனத்துடன் இருங்கள்: ஜோகூர் சுல்தான் அறிவுறுத்தல்

ஜோகூர் பாரு: நாட்டில் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் அதிகரித்து வருவது குறித்து ஜோகூர் சுல்தான் இப்ராஹிம் இப்னி அல்மர்ஹம் சுல்தான் இஸ்கந்தர் தனது கவலைகளை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். மேலும் மக்கள் எப்போதும் விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்பதை நினைவுபடுத்தியுள்ளார்.

புதிய விதிமுறைகள் மற்றும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (எஸ்ஓபிக்கள்) நடைமுறையில் எந்த முன்னேற்றமும் இல்லை என்றால் தொற்று விரைவில் கட்டுப்பாட்டிலிருந்து வெளியேறும் என்று அவர் கூறினார்.

எங்கள் முன்னணி பணியாளர்கள் ஒரு சிறந்த பணியை செய்கையில், இந்த பயங்கரமான தொற்றுநோயின் சங்கிலியை உடைக்க நாம் அனைவரும் நம் பங்கைச் செய்ய வேண்டும்.

SOP களின் மீது மற்றும் அலட்சியமாக இருக்காதீர்கள், ஏனென்றால் அது சமூகத்திற்கு பெரும் ஆபத்தை விளைவிக்கும். வைரஸ் கட்டுப்பாட்டை மீறி பரவியிருந்தால், அதன் விளைவுகள் மோசமாக இருக்கும். அது நிகழும்போது, ​​அரசாங்கத்தை குறை கூற வேண்டாம்.

நாம் அனைவரும் சரியானதைச் செய்ய வேண்டும். மேலும் SOP களுக்கு கட்டுப்பட வேண்டும் என்று அவர் தனது அதிகாரப்பூர்வ முகநூல்  பதிவில் தெரிவித்தார்.

மார்ச் மாதத்தில் செய்ததைப் போலவே இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (எம்.சி.ஓ) மீண்டும் செயல்படுத்த அரசாங்கம் கட்டாயப்படுத்தப்பட்டால் சமூக மற்றும் பொருளாதார மாற்றங்கள் மிகவும் கடுமையானதாக இருக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

சில மாதங்களுக்கு முன்பு MCO செயல்படுத்தப்பட்டபோது எவ்வளவு கடினமாக இருந்தது என்பதை மக்கள் நினைவில் வைத்திருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். நீங்கள் மீண்டும் கஷ்டங்களை அனுபவிக்க விரும்பவில்லை என்றால், தயவுசெய்து உங்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். பாதுகாப்பாக இருங்கள் மற்றும் பாதுகாப்பு வழிகாட்டுதல்களை பின்பற்றவும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here