எம்சிஓ மீறல்: பிறந்த நாள் விழாவில் கலந்து கொண்ட 42 பேர் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்:  சனிக்கிழமை (அக். 10) இரவு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) இணக்க நடவடிக்கையின் நான்கு மணி நேரத்திற்குள் 100 க்கும் மேற்பட்டவர்களை போலீசார் கைது செய்து கூட்டினர்.

ஜார்ஜ் டவுன் OCPD உதவி கமிஷன் சோபியன் சாண்டோங் கூறுகையில், ஒரு பிறந்தநாள் கொண்டாட்டத்தின் போது 42 பேரை போலீசார் கைது செய்து ஒருங்கிணைத்தனர். மேலும் ஒரு பொழுதுபோக்கு நிலையத்தில் 75 பேருக்கு சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன.

பினாங்கு  நகர சபை (எம்பிபிபி) உடன் இந்த சோதனை நடத்தப்பட்டது, பிறந்தநாள் விழாவில் சிலர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக கைது செய்யப்பட்டனர்  என்று ஏசிபி சோபியன் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஏசிபி சோபியன் மேலும் கூறுகையில், 15 பேர் ஆக்கிரமித்துள்ள ஒரு தங்குமிடமும் சரிபார்க்கப்பட்டது. உரிமையாளர் மற்றும் விருந்தினர்கள் அனைவரும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (SOP கள்) பின்பற்றினர் என்றார்.

இருப்பினும், பினாங்கு  நகர சபை (எம்பிபிபி) உரிமம் இல்லாமல் ஒரு வணிகத்தை நடத்துவதற்கு உரிமையாளருக்கு சம்மன் அனுப்பியது. 16 இரவு சந்தைகளிலும் சோதனை நடத்தப்பட்டன. மேலும் அவை அனைத்தும் SOP களுக்கு இணங்கின  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here