மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் 4 இளைஞர்கள் கைது

கூலாய் : கப்பாளா  சாவிட்டில் மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் நான்கு இளைஞர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

19 முதல் 25 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 11) இரவு 7.30 மணியளவில் கப்பாளா  சாவிட், மற்றும் தாமான் குனோங் புலாய் ஆகிய இடங்களில் உள்ள கம்போங் பாரு செங்காங்கில் அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக  கூலாய் ஓ.சி.பி.டி  டோக் பெங் யோவ் தெரிவித்தார்.

ஆகஸ்ட் 18 ஆம் தேதி ஒருவர் தனது மோட்டார் சைக்கிள் திருடப்பட்ட பின்னர் அளித்த புகாரை தொடர்ந்து இந்த கைதுகள் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

நான்கு சந்தேக நபர்களும் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தனர். அவர்களில் மூன்று பேர் முந்தைய குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் பதிவுகளை வைத்திருந்தனர். ஆரம்ப விசாரணைகளின் போது, ​​மாவட்டத்தைச் சுற்றி பல மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டுகளில் ஈடுபட்டதாக அவர்கள் ஒப்புக்கொண்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டபோது ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் பிற பகுதிகளும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. ஒன்று முதல் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதமும் விதிக்கப்படும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 379 ஏ இன் கீழ் விசாரணை செய்யப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here