சிஎம்சிஓ: வசதி குறைந்த விலாயா வாழ் மக்களுக்கு கக்னா உதவி

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் உள்ள வசதி குறைந்தவர்களுக்கு இரண்டாவது நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) எதிர்கொள்ள உதவும் வகையில் மேலும் விலாயா கக்னா உதவி வழங்கப்படும்.

செவ்வாய்க்கிழமை (அக். 14) அதிகாலை 12.01 மணி முதல் சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகியவை நிபந்தனைக்குட்பட்ட எம்.சி.ஓ. அமல்படுத்தப்படவுள்ளது.

நிச்சயமாக பல நகரவாசிகளின் வாழ்க்கை பாதிக்கப்படும். விலாயா கக்னா 3.0 மிகவும் தேவை என்று நான் நம்புகிறேன். குறிப்பாக குறைந்த வருமானம் உடையவர்களுக்கு உதவ வேண்டிய அவசியம் உள்ளது என்று மத்திய     அமைச்சர் டான் ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா ஏழைகளுக்கு கூறினார்.

விலாயா கக்னா முயற்சி குறித்த விவரங்கள் மற்றும் உதவிகள் செவ்வாய்க்கிழமை (அக். 13) தொடங்கும் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ செயல்படுத்துவதை தனிப்பட்ட முறையில் மேற்பார்வையிட, தினசரி பல்வேறு துறைகளின் தலைவர்களுடன் கூட்டரசு பிரதேச நெருக்கடி மேலாண்மை மையத்திற்கு தலைமை தாங்குவதாகவும் அன்னுவார் டுவீட் செய்துள்ளார்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் சவால்களை தைரியத்துடனும் பொறுமையுடனும் பெற அனைத்து கூட்டரசு  மக்களுக்காக  நான் இறைவனிடம் பிரார்த்திக்கிறேன்.

“கோவிட் -19 இன் சங்கிலிகளை மீண்டும் உடைப்பதில் நாங்கள் கவனம் செலுத்துவோம். வீட்டிலேயே இருங்கள் … பாதுகாப்பாக இருங்கள் … ஒற்றுமையாக இருங்கள்  என்று அவர் டூவிட் செய்துள்ளார்.

சபாவிலிருந்து திரும்பி வருபவர்களிடையே குழப்பம் மீண்டும் வராமல் இருக்க தொலைக்காட்சி மற்றும் வானொலி உள்ளிட்ட ஊடகங்கள் அனைத்து எஸ்ஓபிகளையும் விதிமுறைகளையும் முடிந்தவரை தெளிவாக பரப்புகின்றன என்று தான் நம்புவதாகவும் அன்னுவார் கூறினார்.

சபாவிலிருந்து திரும்பிய பலர் எஸ்ஓபிகளை தவறாகப் புரிந்து கொண்டனர். இதன் விளைவாக சிலர் சம்பந்தப்பட்டவர்கள்  என்று முத்திரை குத்தப்பட்டு இரட்டை தர சிகிச்சையை பெற்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here