அமைச்சரவை மாற்றம் தேவையற்றது- டத்தோ ஶ்ரீ முகமட் ரெட்ஜுவான் கருத்து

மலாக்கா: தற்போதைய அரசாங்கம் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருவதால், தற்போது அமைச்சரவை மறுசீரமைப்பு தேவையில்லை, குறிப்பாக கோவிட் -19 பரவலுக்கு எதிராக நாடு இன்னும் போராடி வருவதாக டத்தோ ஶ்ரீ முகமட்  ரெட்ஜுவான் எம்.டி யூசோஃப் தெரிவித்துள்ளார்.

பிரதமர் துறை அமைச்சரான அவர் (சிறப்பு செயல்பாடுகள்) ஒரு அமைச்சரவை மறுசீரமைப்பு தொடர்பான வதந்திகள் சில தலைவர்கள் தனிப்பட்ட அறிக்கையாக இருந்திருக்கலாம் என்றும், பெரிகாத்தான் நேஷனலில் எந்த கட்சியையும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தவில்லை என்றும் கூறினார்.

நான் நேற்று பிரதமருடன் (டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின்) ஒரு சந்திப்பை நடத்தினேன். கலந்துரையாடலின் போது, ​​இந்த நேரத்தில் அமைச்சரவை மறுசீரமைப்பின் அவசியத்தை நாங்கள் காணவில்லை.

அமைச்சரவை சரியாக செயல்படாததைக் காணும்போது, ​​அமைச்சரவையை மறுசீரமைப்பதற்கான முடிவை எடுக்க முடியும். எனவே அமைச்சரவையை மாற்றியமைக்க பிரதமருக்கு அழுத்தம் கொடுக்க வேண்டிய அவசியமில்லை என்று அவர்  உறுப்பினர்களுடன் இரவு உணவிற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்

பெர்சத்து உச்ச சபை உறுப்பினரான ரெட்ஜுவான், அமைச்சரவை பதவி இல்லாமல் அல்லது வகிக்காத அனைத்து பெரிகாத்தான் கூட்டணி கட்சி தலைவர்களும் மக்களின் நலனுக்காகவும் நல்வாழ்விற்காகவும் அரசாங்கத்தின் நிர்வாகத்தை வலுப்படுத்த ஒன்றுபட வேண்டும் என்றார்.

அனைத்து அரசியல் கட்சித் தலைவர்களும் பொறுப்பாக இருக்க வேண்டும். மக்களுக்காக போராட வேண்டும். குறிப்பாக நாட்டின் அரசியல் நெருக்கடி  இன்னும் நிலையற்ற நிலையில் இருக்கும், மற்றும் கோவிட் -19 பரவலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள பொருளாதார நிலைமை குறித்த அவர்களின் கவலையைத் தணிக்க வேண்டும்.

அலோர் காஜா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரெட்ஜுவான், சுயநலமான தலைவர்கள் நிராகரிக்கப்பட வேண்டும். ஏனெனில் அவை எதிர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.  குறிப்பாக தொற்றுநோய் பரவுவதைத் தடுப்பதற்கான அரசாங்கத்தின் முயற்சிகளுக்கு என்றார்.

இதற்கிடையில், முஹிடின் தனது கடமைகளை சிறப்பாகச் செய்து வருவதால், பதவி விலகுமாறு அழைப்பு விடுப்பது உட்பட சில தரப்பினரின் கோரிக்கைகளுக்கு தலைவணங்கக்கூடாது என்று அவர் கூறினார்.

நாட்டின் தற்போதைய அரசியல் நிலைமை குறித்து ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக் .18) விவாதிக்க முஹிடின் அம்னோ அதிபர் டத்தோ ஶ்ரீ  டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி  மற்றும் பாஸ்  தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் ஆகியோரை சந்திப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் ஊடக அறிக்கைகளில், மூன்று தலைவர்களும் அமைச்சரவை மறுசீரமைப்பு தொடர்பான பேச்சுவார்த்தைகளை முடிவுக்கு கொண்டுவருவது உட்பட ஒருமித்த கருத்தை விவாதிக்கவும் வழி வகுக்கும்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here