5 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த 7 வயது சிறுவன்..!

உ.பி-யில் 7 வயது சிறுவன் மைனர் சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றசாட்டு எழுந்துள்ளது..!

அதிர்ச்சியூட்டும் ஒரு சம்பவத்தில், அலிகரில் 7 வயது சிறுவன் தனது ஐந்தரை வயது அண்டை வீட்டார் சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இது குறித்து காவல்துறையினர் ஒரு போக்ஸோ வழக்கை (POCSO case) பதிவு செய்துள்ளனர்.

கவர்சி காவல் நிலையத்தில் IPC-யின் பிரிவு 376 (கற்பழிப்பு வழக்கு’) மற்றும் பாலியல் குற்றங்களிலிருந்து குழந்தைகளைப் பாதுகாத்தல் சட்டத்தின் கீழ் FIR பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட சிறுவன் செவ்வாய்க்கிழமை சிறார் நீதி மன்றத்தின் (JJ) முன் ஆஜர்படுத்தப்படும் என்று போலீஸ் சூப்பிரண்டு (குற்ற) அரவிந்த்குமார் தெரிவித்தார்.

குழந்தை நல அலுவலருக்கு அவர் அளித்த அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது பந்தை மீட்க தனது பக்கத்து வீட்டுக்குச் சென்றபோது சிறுவன் பாலியல் வன்கொடுமைக்கு ஆளானதாகக் கூறினார்.

சிறுமியின் தாயார் அளித்த புகாரின்படி, இந்த சம்பவம் அக்டோபர் 12 ஆம் தேதி நடந்தது. “என் மகள் தற்செயலாக அங்கு சென்றிருந்த தனது பந்தை எடுக்க பக்கத்து வீட்டுக்குச் சென்றிருந்தாள், அவள் மொட்டை மாடியில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தபோது. அப்போது அவர் பக்கத்து வீட்டு குத்தகைதாரரின் மகனால் பிடிக்கப்பட்டார், “என்று FRI-யில் கூறப்பட்டுள்ளது. “புகாரில் சிறுவனின் வயது குறிப்பிடப்படவில்லை என்றாலும், மருத்துவ பரிசோதனையில் அவருக்கு ஏழு வயது என தெரியவந்துள்ளது” என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

சிறுவன் தற்போது பெற்றோருடன் இருக்கிறார். IPC-யின் பிரிவு 83, தற்செயலாக, 7 முதல் 12 வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகளுக்கு ஓரளவு நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை வழங்குகிறது. “எதுவுமே ஏழு வயதுக்கு மேற்பட்ட மற்றும் பன்னிரண்டு வயதுக்குட்பட்ட குழந்தையால் செய்யப்படும் குற்றம் அல்ல, அந்தச் சந்தர்ப்பத்தில் அவரது நடத்தையின் தன்மை மற்றும் விளைவுகளைத் தீர்ப்பதற்குப் போதுமான முதிர்ச்சியை அவர் அடையவில்லை” என்பது குறிப்பிடதக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here