தெளிவான விளக்கம் தேவை: எம்சிஏ வலியுறுத்தல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணைக்கு (எம்.சி.ஓ) அமைக்கும் நிலையான இயக்க முறைமை குறித்து அரசாங்கம் தெளிவான வழிமுறைகளை வழங்க வேண்டும். ஏனெனில் திசையின் பற்றாக்குறை பரவலான குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும் என்று எம்.சி.ஏ பொதுச்செயலாளர் டத்தோ சோங் சின் வூன் (படம்) கூறுகிறார்.

தெளிவு இல்லாதது முன்னணியில் இருப்பவர்களுக்கு தேவையற்ற அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தும் என்றார். சிலாங்கூர், சபா, கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் உள்ள மேலாண்மை மற்றும் மேற்பார்வை பிரிவுகளில் உள்ள தனியார் மற்றும் பொதுத்துறை ஊழியர்கள் இன்று முதல் வீட்டிலிருந்து வேலை செய்ய வேண்டும் என்று தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் செவ்வாய்க்கிழமை அறிவித்ததைத் தொடர்ந்து சோங் இவ்வாறு கூறினார்.

இருப்பினும், பல தொழில்துறை வீரர்கள் மற்றும் வணிகர்கள் வீட்டிலிருந்து வேலை செய்வதைப் பற்றி கேள்விகளை எழுப்பினர். வணிக விளையாட்டு வசதிகளை திறக்க அரசாங்கம் அனுமதிக்கிறது என்பதும் குழப்பமாக இருப்பதாக சோங் குறிப்பிட்டார்.

அடிப்படை நிலை ஊழியர்கள் ஏன் வீட்டிலிருந்து செயல்பட வேண்டும் என்று மக்கள் ஆச்சரியப்படுகிறார்கள். ஆனால் விளையாட்டு மையங்கள் வழக்கம் போல் திறக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

விளையாட்டு மையங்களில் தொற்று வீதம் குறைவாக உள்ளதா? அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். இந்த உத்தரவு மக்களின் இயக்கத்தை குறைப்பதாக இருந்தாலும், அது பொருளாதார மீட்சிக்கு ஒரு பின்னடைவாக இருக்கும் என்றார்.

வைரஸ் அடிப்படை நிலை ஊழியர்களிடம் நிர்வாகத்துடன் வேறுபடுவதில்லை அல்லது மக்களை பாதிக்க நாளின் நேரத்தை எடுக்காது. மக்கள் தழுவிக்கொள்ள தங்களால் முடிந்தவரை முயற்சிக்கையில், வழிகாட்டுதல்களை உருவாக்குவதில் அரசாங்கம் கவனமாக இருக்க வேண்டியது அவசியம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here