அனைத்து எம்.பி.களும் ஏற்று கொள்ளும் வகையில் 2021 பட்ஜெட்

பெட்டாலிங் ஜெயா: 2021 பட்ஜெட் நிறைவேற்றப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக ஆளும் மற்றும் எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஒரு வகையான புரிந்துணர்வு வரலாம் என்று பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் உறுதியளித்தார்.

சனிக்கிழமை (அக். 31) ஒரு நேரடி ஒளிபரப்பில், மக்கள் மற்றும் நாட்டின் நலனுக்காக 2021 பட்ஜெட்டை நிறைவேற்ற அரசியல் வேறுபாடுகளை ஒதுக்கி வைக்குமாறு அனைத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களையும்  முஹிடின் வலியுறுத்தினார்.

2021 பட்ஜெட்டை அரசாங்க மற்றும் எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவுடன் நிறைவேற்றுவதற்கு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் மத்தியில் ஒரு வகையான புரிந்துணர்வு உருவாக்கப்படலாம்.

மக்கள் மற்றும் நாட்டின் நலனுக்காக 2021 பட்ஜெட் நிறைவேற்றப்படுவதை உறுதி செய்ய அனைத்து  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்கள் அரசியல் வேறுபாடுகளை ஒதுக்கி வைக்க முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

இப்போது எதிர்கொண்டுள்ள இந்த பெரிய நெருக்கடியை நிர்வகிக்க சிறந்த வழியை பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்டுபிடிக்கும் என்று நான் என் வார்த்தையைத் தருகிறேன். எங்கள் குறிக்கோள் ஒன்று மட்டுமே, அதாவது கோவிட் -19 க்கு எதிரான  போராட்டத்தில் வெற்றி பெறுவதும் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதும் மக்கள் நலன்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயின் மூன்றாவது அலைகளை நிர்வகிப்பதில், நாட்டின் பொருளாதாரத்தில் மோசமான விளைவுகளைத் தவிர்க்க அரசாங்கம் தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சிக்கிறது. இது மக்களின் பொருளாதாரத்தை எதிர்மறையாக பாதிக்கும்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் பணமதிப்பிழப்பு மற்றும் வருமான இழப்பு காரணமாக பலர் பாதிக்கப்படுவதை நான் அறிவேன். பல வணிகங்கள் மூடப்பட வேண்டியிருந்தது. 800,000 க்கும் அதிகமானோர் வேலை இழந்திருக்கிறார்கள். உங்கள் வேண்டுகோளை நான் கேட்கிறேன்.

நவம்பர் 6 ஆம் தேதி மக்களவையில் பட்ஜெட் 2021ஐ அரசாங்கம் முன்வைக்கும். அரசாங்க நிறுவனங்களுக்கான பல்வேறு ஒதுக்கீடுகள், மக்களுக்கு உதவி மற்றும் கார்ப்பரேட் துறைக்கு ஊக்கத்தொகை ஆகியவை தொற்றுநோயை எதிர்கொள்ளவும் பொருளாதாரத்தை மீட்டெடுக்கவும் உதவுகின்றன.

கடவுள் விரும்பினால், சமர்ப்பிக்கப்படவுள்ள பட்ஜெட்டில், இந்த கடினமான நேரத்தில் மக்களின் சுமையை குறைக்கும் முயற்சிகளை அரசாங்கம் அறிவிக்கும்  என்று முஹிடின் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here