உறைவிட பள்ளியில் தனது சகாக்களை தாக்கியதாக 5 பேர் கைது

கூலாங்: இங்குள்ள ஒரு உறைவிடப் பள்ளியில் மற்ற நான்கு சிறுவர்களை கொடுமைப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் ஐந்து இளைஞர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 16 வயதுடைய ஐந்து சந்தேக நபர்களையும் போலீஸ் நேற்று பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் அழைத்துச் சென்றது.

14 வயது பள்ளி தோழர்களை கொடுமைப்படுத்துதல் மற்றும் தாக்கியது குறித்து அவர்கள் விசாரிக்கப்பட்டு வந்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவரின் தாயார் வியாழக்கிழமை பதிவு செய்த போலீஸ் புகாரினை தொடர்ந்து அவர்கள் நடவடிக்கை எடுத்ததாக OCPD Asst Comm Low Hang Seng தெரிவித்தார்.

அறிக்கையில், தனது மகனும் அவரது நண்பர்களும் உறைவிடப் பள்ளியில் பல மூத்தவர்களால் தாக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சிறுவர்களின் இரு குழுக்களுக்கிடையில் ஒரு தவறான புரிதலால் இந்த சம்பவம் தூண்டப்பட்டதாக ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இந்த சம்பவத்தை மறைத்து வைக்குமாறு எச்சரிக்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார். சிறுவனின் தாயார் தனது கைபேசியில் உள்ள குறுஞ்செய்திகளிலிருந்து இந்த விஷயத்தைப் பற்றி அறிந்து கொண்டார்.

ஐந்து சந்தேக நபர்கள் மீது நடத்தப்பட்ட சிறுநீர் பரிசோதனைகள் போதைப்பொருள் உட்கொள்ளவில்லை என்று தெரிய  வந்ததாக ஏ.சி.பி லோ கூறினார்.

அவர்களிடம் எந்த குற்றப் பதிவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் விசாரணைக்கு உதவ  தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கலவரத்திற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 147இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். இந்த குற்றம் இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படுகிறது.

சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து தரப்பினரும் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும் என்று பள்ளி வலியுறுத்தியது.விசாரணை நடந்து வருவதால் அமைதியாக இருக்க அனைத்து தரப்பினரின் ஒத்துழைப்பையும் நாங்கள் நாடுகிறோம் என்று அது தனது முகநூல் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here