வெளிநாட்டு பணிப்பெண்கள் நாட்டிற்குள் நுழைய அனுமதிப்பது குடிநுழைவு இலாகாவின் முடிவாகும்

புத்ராஜெயா: வெளிநாடுகளில் சிக்கித் தவிக்கும் வெளிநாட்டு உள்நாட்டு உதவியாளர்களைக் கொண்ட முதலாளிகள் நாட்டிற்குள் நுழைய விண்ணப்பிக்கலாம், ஆனால் அவர்களை அனுமதிக்கும் முடிவு குடிவரவு அதிகாரிகளின் விருப்பப்படி இருக்கும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகிறார்.

பணிப்பெண்கள் உட்பட வெளிநாட்டினருக்கு நுழைவு கட்டுப்பாடு இன்னும் நடைமுறையில் இருக்கும்போது, ​​சிறப்பு வழக்குகள் இருக்கலாம். அவை  அதிகாரிகளால் பரிசீலிக்கப்படலாம்.

தற்போது தங்கள் சொந்த நாட்டில் சிக்கித் தவிக்கும் உள்நாட்டு உதவியாளர்களைத் திரும்ப அனுமதிப்பதை நியாயப்படுத்தும் வகையில் விண்ணப்பங்கள் இருக்கும்.

ஒருவேளை வயதான மற்றும் நோய்வாய்ப்பட்ட பெற்றோரைப் பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் ஒரு வேலை செய்யும் தம்பதியினரின் விஷயத்தில், அல்லது ஒரு வேலைக்காரியின் உதவியுடன் குறைபாடுகள் உள்ள குழந்தையைப் பராமரிப்பதில், அதிகாரிகளால் ஒப்புதல் வழங்கப்படலாம் என்று வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 12) அவர் கூறினார்.

வெளிநாடுகளில் சிக்கித் தவிக்கும் வெளிநாட்டு வீட்டுப் பணிப்பெண்களைக் கொண்ட முதலாளிகள், ஆனால் தற்காலிக வேலை வருகை பாஸ்கள் வைத்திருப்பவர்கள் நாட்டிற்குள் நுழைய அனுமதி கோரலாம் என்று குடிவரவுத் துறை கூறியிருந்தது.

அதன் இயக்குநர் ஜெனரல் டத்துக் கைருல் டிசைமி டாவூட் கூறுகையில், அனைத்து முறையீடுகளும் MyTravelPass system   அமைப்பு மூலம் செய்யப்படலாம். மேலும் அவை ஒவ்வொன்றின் அடிப்படையில் பரிசீலிக்கப்படும்.

இந்தோனேசியா மற்றும் பிலிப்பைன்ஸைச் சேர்ந்த வீட்டுப் பணிப்பெண்கள் உட்பட வெளிநாட்டினருக்கான நுழைவுத் தடை கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதற்கான ஒரு நடவடிக்கையாகும். இருப்பினும் உடல்நலம் மற்றும் பிற முக்கியமான விஷயங்கள் சம்பந்தப்பட்ட வழக்குகளுக்கு நுழைவதற்கு பரிசீலிக்கப்படலாம்.

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட செலவை தாங்குவதோடு கூடுதலாக, அனைத்து நுழைவு நிபந்தனைகளையும், ஸ்கிரீனிங் மற்றும் 14 நாள் தனிமைப்படுத்தல் உள்ளிட்ட கோவிட் -19 தடுப்பு நடவடிக்கைகளையும் முதலாளிகள் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்று கைருல் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here