பெட்டாலிங் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் மீண்டும் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஒரு கோவிட் -19 நோயாளியுடன் நேரடி தொடர்பு கொண்ட பின்னர் பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்டத்தின் உயர்மட்ட காவலர் மீண்டும் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு சென்றுள்ளார்.

வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 13) ஊடகங்களுக்கு அனுப்பிய செய்தியில், பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையத் நிக் எசானி முகமட் பைசல், நவம்பர் 23 ஆம் தேதி வரை வீட்டுத் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உள்ளாகியிருப்பதாகக் கூறினார்.

எனது அதிகார வரம்பின் கீழ் ஏழு தடுப்புக் காவல்  சிறைச்சாலையை நிர்வகிப்பது எனது வேலையின் ஒரு பகுதியாகும்.

எனது அனுப்புதல்கள் மற்றும் தடுப்புக் காவல் உத்தரவு காலாவதி போன்றவற்றை சரிபார்க்காமல், கைதிகளின் நல்வாழ்வையும் நாங்கள் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்கிறோம். எனவே, சிறிய பேச்சு அல்லது சாதாரண நேர்காணல்கள் தவறாமல் செய்யப்படுகின்றன என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 ஸ்கிரீனிங் வெள்ளிக்கிழமை காலை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், முடிவுகள் இன்னும் நிலுவையில் உள்ளன என்றும் ஏ.சி.பி எசானி கூறினார். பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி இரண்டு மாதங்களில் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்குள் செல்வது இது இரண்டாவது முறையாகும்.

அக்டோபரில், அவர் ஒரு கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட நெருங்கிய தொடர்பு இருந்ததால் அவர் மூன்று நாட்கள் வீட்டு தனிமைப்படுத்தலுக்குச் சென்றார்.

நெருங்கிய தொடர்புடையவருக்கு கோவிட் தொற்று இல்லை என சோதிக்கப்பட்ட பின்னர் அவர் பணிக்குத் திரும்ப அனுமதிக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here