104 பேருக்கு சம்மன்

கோலாலம்பூர்: மொத்தம் 104 உள்ளூர்வாசிகளுக்கு சம்மன் வழங்கப்பட்டன. அதே நேரத்தில் இங்குள்ள ஒரு பொழுதுபோக்கு நிலையத்தில் சோதனை நடத்தியதைத் தொடர்ந்து எட்டு வெளிநாட்டு பெண்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கோலாலம்பூர் சிஐடியின் தலைமை மூத்த உதவி ஆணையர் நிக் ரோஸ் அஹான் நிக் ஆப் ஹமீத் கூறுகையில், 23 முதல் 25 வயதுக்குட்பட்ட வெளிநாட்டு பெண்கள் வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 12) இரவு ஜலான் லோக் யூவில் உள்ளூர் ஆணான கடையின் மேலாளருடன் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள எட்டு பெண்கள் சீனா, ரஷ்யா மற்றும் உக்ரைனைச் சேர்ந்தவர்கள். 98  பேர் உட்பட 104 உள்ளூர்வாசிகளுக்கு சம்மன் வழங்கப்பட்டது  என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 13) தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இரண்டு பெண்கள் உட்பட ஒன்பது உள்ளூர்வாசிகள் சிறுநீர் பரிசோதனையில் போதைப் பொருள் உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. தடுத்து வைக்கப்பட்டவர்கள் அனைவரும் செராஸ் போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டனர்.

அமலாக்க அதிகாரிகளுக்கு வருகை குறித்து தெரிவிக்க கடையின் தொழிலாளர்களுக்கு ஒரு மாதத்திற்கு RM1,500 சம்பளம் வழங்கப்பட்டது என்பது அறியப்படுகிறது. அமலாக்க அதிகாரிகளைக் கண்டால் தப்பி ஓடுமாறு வாடிக்கையாளர்களை எச்சரிக்குமாறு அவர்கள் கவனிப்பாளருக்கு தெரிவிப்பார்கள்.

வாடிக்கையாளர்களைப் பார்ப்பதற்கும் சந்தேகத்திற்கிடமான எந்தவொரு செயலையும் புகாரளிப்பதற்கும் அவர்களுக்கு பணம் வழங்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here