கோவிட் கினபாலு- கோவிட் -19 வழக்குகள் அதிகரிக்கப்படலாம்!

கோத்தா கினபாலு:  இங்குள்ள தெலிபோக், கம்போங் நும்பாக் குடியேற்றங்களில் நடத்தப்படும் கொவிட் 19 திரையிடல் சோதனை முடிவுகளில்  கூடுதல் தொற்றுகள் இருக்கலாம் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சபா உள்ளாட்சி, வீட்டுவசதி வாரியதுறை அமைச்சர் டத்தோ மாசிடி மஞ்சுன் கூறுகையில், மேம்பட்ட இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணை (ஈ.எம்.சி.ஓ) இன் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ள இரண்டு அடர்த்தியான மக்கள் தொகைகளில் மாநில சுகாதாரத் துறை இன்னும் திரையிடல்களை நடத்தி வருகிறது.

கோத்தா கினபாலுவில் இன்று அதிக எண்ணிக்கையிலான புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. மொத்தம் 346 வழக்குகளில் 109 வழக்குகள் மாநிலம் தழுவிய அளவில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

கோத்தா கினபாலு, லஹாட் டத்தோ சண்டகான்,  குடாட் ஆகிய இடங்களிலிருந்து 36.71 சதவீதம் அல்லது 127 புதிய வழக்குகள் (நெருங்கிய கோவிட் -19 நோயாளிகளின் தொடர்புகளில்) நடத்தப்பட்ட திரையிடல்களில் இருந்து கண்டறியப்பட்டன என்று அவர் இன்று இரவு ஓர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 தொடர்பான விஷயங்களில் மாநில அரசின் செய்தித் தொடர்பாளர் மாசிடி, மாநிலத்தில் கோவிட் -19 நோயாளிகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க படுக்கைகளின் எண்ணிக்கை இன்னும் போதுமானதாக இருப்பதாகவும், மொத்தம் 6,576 படுக்கைகளில் 36.09 சதவீதம் மட்டுமே ஆக்கிரமிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here