எல்லையில் மீண்டும் துப்பாக்கி சூடு

அலோர் ஸ்டார்: புக்கிட் கயு ஈத்தாம் பகுதியில்  மலேசியா-தாய் எல்லையில் கடமையில் இருந்தபோது சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதால் புக்கிட் கயு ஈத்தாமை சேர்ந்த பொது தற்காப்பு படை (ஜிஓஎஃப்) உறுப்பினர் ஒருவர் பலத்த காயத்திலிருந்து தப்பினார்.

நேற்று மாலை 6.15 மணியளவில், காவல்துறையினர் அந்த பகுதியில் மற்றொரு உறுப்பினருடன் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டு  வந்ததாக கெடா காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ஹசனுதீன் ஹசான் தெரிவித்தார்.

“குண்டு துளைக்காத ஆடை அணிந்திருந்த ஊழியர்கள், திடீரென்று அவரது வயிற்றில் ஒரு கூர்மையான வலியை உணர்ந்தனர். அவர் சோதனை செய்தபோது, ​​ஒரு வட்ட அடையாளத்தைக் கண்டார்.

 பட்டாலியன் 3 பிஜிஏ பிடோரில் இருந்து எல் / கேபிஎல் முகமது அமிருல் அமீர், 26, என GOF பணியாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டனர். புல்லட் அவரது அடிவயிற்றை மேய்ந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. குபாங் பாசு OCPD Supt Mohd இஸ்மாயில் இப்ராஹிம் இச்சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

அதிகாரிகள், பணியாளர்கள் மற்றும் பொதுமக்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக ரோந்து பணி, உளவுத்துறை பணிகள் மற்றும் தடுப்பு நடவடிக்கைகளுக்கான தற்போதைய நிலையான இயக்க முறைமையை போலீசார் பரிசீலித்து வருவதாக ஈப்போவில், துணை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார்.

கெடா, பெர்லிஸ், கிளந்தான் மற்றும் கிழக்கு சபா பாதுகாப்பு கட்டளை ஆகியவற்றில் எல்லைப் பகுதிகளில் ரோந்துப் பணியாளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக 36 புதிய கவசப் பணியாளர்கள் (ஐபிசி) காவல்துறையினரும் கோரியுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

“விண்ணப்பம் கடந்த ஆண்டு சமர்ப்பிக்கப்பட்டது, முதல் கட்டத்தில் நாங்கள் 10 அலகுகளைப் பெற முடியும் என்று நம்புகிறோம். தற்போதைய ஐபிசி சில 40 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக பயன்பாட்டில் உள்ளன, ”என்று அவர் நேற்று பெராக் காவல்துறைத் தலைவரின் கடமைகளை ஒப்படைத்ததைக் கண்டார்.

செனாய் பிராக் அணியைச் சேர்ந்த இரண்டு GOF பணியாளர்கள் ஏன் குண்டு துளைக்காத ஆடைகளை அணியவில்லை, வால்டர் பி 99 கைத்துப்பாக்கிகள் மட்டுமே வைத்திருந்தார்கள் என்று நெட்டிசன்கள் எழுப்பிய கேள்விகளுக்கு அக்ரில் சானி பதிலளித்தார்.

செவ்வாயன்று, மலேசியா-தாய்லாந்து எல்லையில் கடத்தல்காரர்களுடன் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் கே.பி.எல் பஹாருதீன் ராம்லி, 54, கொல்லப்பட்டார், அவரது கூட்டாளர் கே.பி.எல். நோரிஹான் தாரி, 39, பலத்த காயமடைந்தார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here