ஜோ பிடனின் பத்திரிகை தொடர்பாளர்களில் பெண்கள்

வாஷிங்டன்:

முன்னாள் ஒபாமா வெளியுறவுத்துறை செய்தித் தொடர்பாளர் ஜென் சாகியை தனது வெள்ளை மாளிகையின் பத்திரிகைச் செயலாளராக நியமிக்க ஜோ பிடன் விரும்புகிறார் என்று பிடனின் மாற்றுக் குழுவின் அறிவிப்பை மேற்கோள் காட்டி ஸ்புட்னிக் செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, பிடனின் குழு வெள்ளை மாளிகையின் புதிய உறுப்பினர்களை அறிவித்தது.  அவர்கள் மூத்த தகவல் தொடர்பு   செய்தியாளர்களாகப் பணியாற்றுவார்கள்.

வெள்ளை மாளிகையின் முதல் மூத்த தகவல் தொடர்புக்குழு முழுக்க முழுக்க பெண்களைக் கொண்டதாக இன்று அறிவிப்பதில் பெருமிதம் கொள்கிறேன். இந்த தகுதிவாய்ந்த, அனுபவம் வாய்ந்த தகவல்தொடர்பாளர்கள் தங்கள் பணிக்கு மாறுபட்ட கண்ணோட்டங்களையும், இந்த நாட்டை மீண்டும் சிறப்பாகக் கட்டியெழுப்புவதற்கான பகிரப்பட்ட அர்ப்பணிப்பையும் கொண்டு வருகிறார்கள், என்று பிடன் மேற்கோள் காட்டியுள்ளார்.

பிடனின் தகவல்தொடர்பு குழுவை கேட் பெடிங்ஃபீல்ட் வழிநடத்துவார், அவர் நீண்டகால உதவியாளராக இருந்தவர். அவர் தனது பிரச்சார தகவல் தொடர்பு இயக்குநராக பணியாற்றினார், இப்போது அவர் வெள்ளை மாளிகை தகவல் தொடர்பு இயக்குநராக இருப்பார் என்ற அறிவித்த பிடன், ஜென் சாகியை தனது வெள்ளை மாளிகை பத்திரிகை செயலாளராக நியமித்தார்.

கமலா ஹாரிஸின் செய்தித் தொடர்பாளராக சைமோன் சாண்டர்ஸையும், ஹாரிஸின் தகவல் தொடர்பு இயக்குநராக ஆஷ்லே எட்டியென்னையும், துணை பத்திரிகை செயலாளராக கரைன் ஜீன்-பியரையும், வெள்ளை மாளிகையின் தகவல் தொடர்பு இயக்குநராக பிலி டோபரையும், முதல் பெண்மணியின் தகவல் தொடர்பு இயக்குநராக எலிசபெத் ஈ என்பவரும் பொறுப்பேற்றுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here