கோலாலம்பூர் – சிரம்பான் நெடுஞ்சாலையில் விபத்து- மோட்டார் சைக்கிளோட்டி மரணம்

கோலாலம்பூர்: கோலாலம்பூர்- சிரம்பான் நெடுஞ்சாலையில் ஏற்பட்ட விபத்தைத் தொடர்ந்து மோட்டார் சைக்கிளில் பயணம் செய்யப்பட்ட 34 வயது அனுப்பிய  கொல்லப்பட்டார்.

புதன்கிழமை (டிசம்பர் 2) அதிகாலை 12.10 மணியளவில் நெடுஞ்சாலையின் மூன்றாவது பாதையில் தனது காரை ஓட்டி வந்த ஒருவர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியதில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறை (ஜேஎஸ்பிடி) தலைவர்  சுல்கெஃப்ளி யஹ்யா கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் 2 மீட்டர் தூரத்திற்கு இழுத்துச் செல்லப்பட்டார். அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு செல்லும் வழியில் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்தார்.

விபத்துக்கு முன்னர் கார் ஓட்டுநர் மயக்கமடைந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று புதன்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். 47 வயதான கிளப் மேற்பார்வையாளரான டிரைவர் வெள்ளிக்கிழமை வரை தடுப்பு காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

ஒரு மூச்சுத்திணறல் பரிசோதனையில் அந்த நபர்  குடிபோதையின் கீழ் இல்லை என்பது தெரியவந்தது என்று ஏசிபி சுல்கெஃப்ளி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here