தொலைக்காட்சி ஆளுமை பெற்ற நபர் மீது பல புகார்கள்

கோலாலம்பூர்: பாலியல் பலாத்கார குற்றச்சாட்டில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள தொலைக்காட்சி ஆளுமை நபர் குறித்து போலீசார் விசாரிக்கையில், மற்ற பெண்களை அந்நபர் பாலியல் வன்கொடுமைக்கு உட்படுத்தியதாகக் கூறி முன்வந்துள்ளனர்.

திங்கள்கிழமை நிலவரப்படி, 25 வயதுடையவருக்கு எதிராக ஏழு போலீஸ் அறிக்கைகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும் பல புகார்கள்  எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று புக்கிட் அமன் சிஐடி இயக்குநர்  டத்தோ ஹுசிர் முகமது தெரிவித்தார்.

இதுவரை, 22 முதல் 26 வயதுக்குட்பட்ட ஏழு பெண்கள் சந்தேக நபருக்கு எதிராக அறிக்கைகளை பதிவு செய்துள்ளனர் என்று அவர் நேற்று புக்கிட் அமானில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

பாலியல் பலாத்காரத்திற்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 376, இயற்கைக்கு மாறான பாலினத்திற்கான குறியீட்டின் பிரிவு 377 சி மற்றும் பாலியல் வன்கொடுமைக்கு 354 வது பிரிவின் கீழ் காவல்துறை இந்த வழக்கு தொடர்பான விசாரணை ஆவணங்களைத் திறந்துள்ளது.

ஷா ஆலத்தில் ஒரு பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகநபர் நவம்பர் 26 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்டு நேற்று வரை தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்தார்.

மற்ற விசாரணைகளுக்கு உதவ நாங்கள் அவரை மீண்டும் கைது செய்வோம்  என்று  ஹுசிர் கூறினார். பலியானவர்கள் அனைவரும் இன்ஸ்டாகிராம் மூலம் சந்தேக நபரை அறிந்து கொண்டனர்.

வணிக விஷயங்கள் உட்பட பல்வேறு விஷயங்களைப் பற்றி விவாதிக்க  வெளியே செல்ல அழைத்து செல்லப்பட்டதாகவும்  பின்னர் அவர் அவர்களை வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்ல பல்வேறு காரணங்களைக் கூறுவார் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபருடன் தொடர்புடைய வழக்குகளை விசாரிக்க போலீஸ் பணிக்குழு அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் விரைவில் முன்வந்து புகாரினை வழங்குமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். முன்னாள் ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி போட்டியாளரான சந்தேக நபர் ஷா ஆலத்தில் 23 வயது பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here