கட்சிகளுடன் இணைந்து செயல்படத் தயார்- அஸ்முனி

ஈப்போ-

ஒரு புதிய கூட்டணியை உருவாக்கும்போது எதுவும் சாத்தியமில்லை என்ற கேள்விக்கு பேராக் பார்ட்டி அமனா நெகாரா (அமனா) தலைவர் டத்தோ அஸ்முனி அவி,  ​​தனது கட்சி மாநிலத்தில் உள்ள மற்ற அரசியல் கட்சிகளுடன் இணைந்து நிலையான அரசாங்கத்தை உருவாக்கத் தயாராக இருப்பதாகத் தெரிவித்தார்.

சட்டப் பேரவையின்போது நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பில் மந்திரி பெசார் டத்தோ செரி அஹ்மட் பைசால் அஸூமி பெரும்பான்மை ஆதரவைப் பெறத் தவறியதை அடுத்து, பேராக் சுல்தான், சுல்தான் நஸ்ரின் ஷா,   மூன்று பக்காத்தான் தலைவர்களுடன் அஸ்முனி இருந்தார்.

மற்ற இருவர் பேராக் ஜசெக தலைவர் என்கா கோர் மிங் ,பேராக் பி.கே.ஆர் தலைவர் ஃபர்ஹாஷ் வாஃபா சால்வடார் ரிசால் முபாரக் ஆவர்.

பாடாங் ரெங்காஸ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ செரி மொஹமட் நஸ்ரி அப்துல் அஜீஸ், மாநிலத்தில் புதிய அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு அம்னோ, அமானா பார்ட்டி, கெ அடிலான் ராக்யாட் (பி.கே.ஆர்) ஆகியோருடன் இணைந்து பணியாற்ற வேண்டும் என்று முன்மொழிந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

இந்த கட்சிகளும் மந்திரி பெசார் மீதான நம்பிக்கைத் தீர்மானத்தை நிராகரித்ததால் அதைச் செய்ய இயலாது என்று அவர் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

இதேபோன்ற ஓர் அறிக்கையை தெபிங் டிங்கி சட்டமன்ற உறுப்பினர் டாக்டர் அப்துல் அஜீஸ் பாரி எதிரொலித்தார். அரசியலமைப்பின் தேவைகளுக்கு இணங்க, விதிமுறைக்கு மாறாக அல்ல, எதுவும் நடக்கலாம் என்று அவர் குறிப்பிட்டார்.

இருப்பினும்,  இரவு நடைபெற்ற சிறப்பு மாநில அளவிலான அம்னோ கூட்டத்தில் பக்காத்தான் ஹராப்பான்  தலைவர்கள் யாரும் கலந்து கொள்ளவில்லை, இதில் அம்னோ தலைவர் டத்தோ செரி அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி ,  முகமது நஸ்ரி இருவரும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here