இன்று 1,317 பேருக்கு கோவிட் – 4 பேர் மரணம்

PUTRAJAYA, 8 Sept -- Ketua Pengarah Kesihatan Tan Sri Dr Noor Hisham Abdullah pada sidang media harian berkaitan jangkitan COVID-19 di Kementerian Kesihatan hari ini. Kementerian Kesihatan hari ini mengumumkan sebanyak 100 kes baharu positif COVID-19 dilaporkan setakat hari ini, sekali gus menjadikan jumlah kumulatif kes yang positif di negara ini sebanyak 9,559 kes manakala sebanyak 12 kes telah sembuh dan tiada kes kematian akibat jangkitan itu direkodkan hari ini dengan jumlah kumulatif kematian sebanyak 128 kes. -- fotoBERNAMA (2020) HAK CIPTA TERPELIHARA

புத்ராஜெயா: மலேசியாவில் திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 14) மேலும் 1,371 கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன, இது நாட்டின் மொத்த உறுதிப்படுத்தப்பட்ட சம்பவங்களை 84,846 ஆகக் கொண்டுள்ளது.

கொரோனா வைரஸ் காரணமாக மேலும் நான்கு பேர் இறந்தனர். இது மலேசியாவின் கோவிட் -19 இறப்பு எண்ணிக்கையை 419 ஆக உயர்த்தியது. நாடு 1,204 கோவிட் -19 நோயாளிகளையும் வெளியேற்றியது. அதாவது 70,597 பேர் குணமடைந்துள்ளனர்.

மலேசியாவில் செயலில் உள்ள கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் உள்ளவர்களின் எண்ணிக்கை இப்போது 13,830 ஆகும். தற்போது, ​​114 நோயாளிகள் தீவிர சிகிச்சையில் உள்ளனர். 62 பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, திங்களன்று புதிய வழக்குகளில் ஒன்று மட்டுமே இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்று ஆகும். இதில் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸிலிருந்து வரும் ஒரு பயணி சம்பந்தப்பட்டது.

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட 532 (38.8%)  சிலாங்கூர்  தொடர்ந்து அனைத்து மாநிலங்களிலும் அதிகபட்ச அதிகரிப்பு பதிவு செய்துள்ளது. சபா 283 (20.6%) மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் 260 (19%) பிற மாநிலங்களில் புதிய உள்ளூர் வழக்குகளின் எண்ணிக்கை பின்வருமாறு: கோலாலம்பூர் (124), பேராக் (62), ஜொகூர் (45), பினாங்கு (31), லாபான் (16), தெரெங்கானு (ஒன்பது), கெடா (ஐந்து), கிளந்தான் (இரண்டு), மலாக்கா (ஒன்று), புத்ராஜெயா (ஒருவர்). சரவாக், பகாங் மற்றும் பெர்லிஸ் ஆகிய மாநிலங்களில் புதிய சம்பவங்கள் எதுவும் இல்லை.

நான்கு புதிய இறப்புகளில், டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் இரண்டு சம்பவங்கள் சபாவிலும், லாபுவான் தலா ஒரு சம்பவம் உள்ளன என்றார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் 40 முதல் 54 வயதுக்குட்பட்டவர்கள், நீரிழிவு நோய் மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் போன்ற சுகாதார நிலைமைகளுடன் இருந்தவர்கள் என்று தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here