முன்னாள் பிரதமர் நஜுப்பின் தாயார் காலமானார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: நாட்டின் இரண்டாவது பிரதமர் துன் அப்துல் ரசாக் ஹுசைனின் துணைவியாரும், ஆறாவது பிரதமர் டத்தோ ஶ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் தாயுமான துன் ரஹா மொஹமட் நோவா காலமானார். அவளுக்கு வயது 87.

ஒரு டுவீட்டரில், நஜிப் தனது தாயின் காலமான வருத்தத்தை வெளிப்படுத்தினார். போண்டா (அம்மா) இப்போது இங்கே இல்லை. எங்கள் முழு குடும்பமும் மருத்துவமனையில் உள்ளது.

சோகமும் கண்ணீரும் பாய்கின்றன. எங்கள் இழப்பை விவரிக்க வார்த்தைகள் இல்லை என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 18) டூவி செய்துள்ளார். முன்னதாக, மத்திய  கூட்டரசு பிரதேச அமைச்சர் டான் ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா நஜிப்பின் தாயார் காலமானதை டுவீட் செய்துள்ளார்.

வியாழக்கிழமை பிரின்ஸ் கோர்ட் மருத்துவ மையத்தில் தங்கியிருந்த நோய்வாய்ப்பட்ட ரஹாவை பார்வையிட்ட பிரமுகர்களில் யாங் டி-பெர்டுவான் அகோங் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதத்துடின் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா மற்றும் பேராக் சுல்தான் நஸ்ரின் ஷா ஆகியோர் அடங்குவர்.

துன் ரஹா 1933 இல் ஜோகூரின் முவாரில் பிறந்தார். அவரது மறைந்த தந்தை, ஹாஜி நோவா (டான் ஸ்ரீ ஹாஜி முகமது நோவா பின் உமர்), அம்னோவின் நிறுவனர்களில் ஒருவராக இருந்தார்.  மேலும் மக்களவையின் முதல் பேச்சாளராகவும் இருந்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here