எம்சிஓ மீறல் – 214 பேருக்கு சம்மன்

கோலாலம்பூர்: நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை மீறுவதற்கான மொத்தம் 214 பேருக்கு ஒரு பொழுதுபோக்கு நிலையத்தில் சம்மன் வழங்கப்பட்டது.

அவர்கள் ஒரு உணவகம் மற்றும் பார் என்ற போலிக்காரணத்தில் செயல்பட்டு, உரத்த இசையை வாசித்துக் கொண்டிருந்த கடையில் உடல் ரீதியான தூரத்தை அவர்கள் கடைப்பிடிக்கவில்லை என்று கோலாலம்பூர் துணை சிஐடியின் தலைவர் உதவி கமிஷன் நஸ்ரி மன்சோர் கூறினார்.

19 முதல் 38 வயதிற்குட்பட்ட அவர்கள் அனைவருக்கும் சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன என்றார். வெள்ளிக்கிழமை இரவு தமன் ஷாமலின் பெர்காசாவில் நடந்த இடத்தில் சந்தித்தபோது, ​​”நாங்கள் நான்கு வெளிநாட்டினரை சோதனையிட்டோம்” என்று அவர் கூறினார். மேலும் கடையின் மேலாளரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டார். ஒலி பெருக்கி, ஸ்பீக்கர், மைக்ரோஃபோன் மற்றும் காம்பாக்ட் டிஸ்க் பிளேயர் உள்ளிட்ட பல பொருட்கள் கைப்பற்றப்பட்டதாக ஏசிபி நஸ்ரி தெரிவித்தார்.

உளவுத்துறை மற்றும் பொதுமக்களிடமிருந்து வரும் தகவல்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட இதுபோன்ற நடவடிக்கைகளை நாங்கள் தொடருவோம்.

இத்தகைய விற்பனை நிலையங்கள் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் கீழ் செயல்பட முடியாது, பொழுதுபோக்கு விற்பனை நிலையங்கள் திறக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று ஏசிபி நஸ்ரி கூறினார்.

கோலாலம்பூர்  பொழுதுபோக்கு சட்டம், குடிவரவு சட்டத்தின் பிரிவு 6 (1) (சி) மற்றும் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ மீறிய பிரிவு 4 (1) இன் கீழ் போலீசார் இந்த வழக்கை விசாரிப்பார்கள்.

இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் தங்கள் பகுதியில் நடந்தால் போலீசாருக்கு அறிவிக்குமாறு பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று ஏசிபி நஸ்ரி கூறினார்.

கோலாலம்பூர் போலீஸ் தலைமையகத்திலிருந்து பல்வேறு பிரிவுகளால் இந்த சோதனை நடத்தப்பட்டது, இதில் துணை, சூதாட்ட மற்றும் ரகசிய சங்கங்கள் பிரிவு (டி 7), நிலையான இணக்கம் மற்றும் ஒருமைப்பாடு துறை மற்றும் போதைப்பொருள் குற்ற புலனாய்வுத் துறை ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here