இன்று நள்ளிரவு தொடங்கி எரிப்பொருள் விலை உயர்வு

பெட்டாலிங் ஜெயா: டிசம்பர் 26,2020 முதல் ஜனவரி 1, 2021 வரையிலான காலப்பகுதியில் RON97, RON95 மற்றும் டீசல் விலைகள்  அதிகரிக்கும். RON97 பெட்ரோல் ஒரு லிட்டருக்கு RM2.10 என நிர்ணயிக்கப்படும் என்று நிதி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

RON95 பெட்ரோலின் விலையும் லிட்டருக்கு RM1.78 இலிருந்து RM1.80 ஆக இரண்டு சென் அதிகரிக்கும். டீசலின் விலை லிட்டருக்கு இரண்டு சென் RM1.96 இலிருந்து RM1.98 ஆக அதிகரிக்கிறது.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலைகளின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நல்வாழ்வையும் நல்வாழ்வையும் உறுதி செய்வதற்கு தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அமைச்சகம் வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 25) வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

தானியங்கி விலை நிர்ணய பொறிமுறையின் (ஏபிஎம்) கீழ், ஜனவரி 5,2019 அன்று வாராந்திர எரிபொருள் விலை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இந்த முறையின் கீழ், ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமையும் எரிபொருள் விலைகள் அறிவிக்கப்பட்டு ஒரு வாரம் வரை நடைமுறையில் இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here