நெடுஞ்சாலைகளில் அதிகரிக்கும் வாகனங்கள்

கோலாலம்பூர்: கிறிஸ்துமஸ் தினத்தன்று நகரத்தை விட்டு வெளியேறும் வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததால், வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 25) காலை 10 மணியளவில் நாட்டின் முக்கிய அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து ஓட்டம் மெதுவாக நகர்கிறது.

பிளஸ் எக்ஸ்பிரஸ்வேஸ் நெடுஞ்சாலை போக்குவரத்து கட்டுப்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் கூறுகையில், காலையில் நகரத்திலிருந்து வடக்கு நோக்கிச் செல்லும் அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து ஓட்டம் குறையத் தொடங்கியது.

இதுவரை, ஸ்லிம் ரிவரில் இருந்து சுங்கை மற்றும் KM444.9 ரவாங் செலாத்தான் முதல் ராவாங் வரை போக்குவரத்து நிலைமை சாலை விபத்து காரணமாக மெதுவாக உள்ளது.

சுங்கை பூலோ  ரவாங், புக்கிட் பெருந்தோங்  மற்றும் தபாவிலிருந்து கொப்பேங் வரை செல்வதிலும் போக்குவரத்து மெதுவாக உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், தெற்கிலிருந்து வடக்கு நோக்கி செல்லும் அதிவேக நெடுஞ்சாலைகளில், சேனாய் கூலாய், செனவாங் முதல் செனவாங் ஆர் அன்ட் ஆர் மற்றும் வடக்கிலிருந்து தெற்கே செல்லும் வாகனங்களுக்கு போக்குவரத்து மெதுவாக இருப்பதாகவும், புத்ரா மக்கோத்தாவில் இருந்து நீலாய் செல்லும் வாகனங்கள் மெதுவாக இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்படுகிறது.

நகரத்தை விட்டு கிழக்கு கடற்கரை மாநிலங்களுக்கு செல்லும் வாகனங்களில், மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (எம்.எச்.ஏ) செய்தித் தொடர்பாளர், கெந்திங் செம்பா சுரங்கப்பாதையில் நுழைவதற்கு மெதுவாக நகருவதாகக் கூறினார்.

கட்டணமில்லா பிளஸ்லைனை 1800-88-0000 என்ற எண்ணிலும், ட்விட்டர் தளமான www.twitter.com/plustrafik அல்லது MHA வரியிலும் 1-800-88-7752 என்ற எண்ணிலும் தொடர்பு கொண்டு சமீபத்திய போக்குவரத்து தகவல்களைப் பெறலாம். ட்விட்டர் தளம், www.twitter.com/llminfotrafik.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here