தடுப்பூசிக்கு நிபந்தனையுடன் என்பிஆர்ஏ ஒப்புதல்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஃபைசர்-பயோஎன்டெக் கோவிட் -19 தடுப்பூசிக்கு நிபந்தனை பதிவு ஒன்றை சுகாதார அமைச்சின் தேசிய மருந்து ஒழுங்குமுறை நிறுவனம் (என்.பி.ஆர்.ஏ) வழங்கியுள்ளது என்று கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த விவகாரம் குறித்து சுகாதார தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லாவுக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சர் தெரிவித்தார்.

ஃபைசரிடமிருந்து சில கூடுதல் தகவல்களுக்கு நாங்கள் இன்னும் காத்திருக்கிறோம். ஆனால் இது மலேசியாவில் பயன்படுத்தப்படலாம் என்பதாகும். விரைவான பதிவுக்கு என்.பி.ஆர்.ஏ வாழ்த்துக்கள் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 8) ட்வீட் செய்துள்ளார்.

என்.பி.ஆர்.ஏ தனது கோவிட் -19 தடுப்பூசியை மலேசியாவில் பதிவு செய்ய டிசம்பர் 15 அன்று ஃபைசரிடமிருந்து முறையான விண்ணப்பத்தைப் பெற்றதாக தெரிவிக்கப்பட்டது. ஃபைசர் மற்றும் ஜெர்மன் நிறுவனமான பயோஎன்டெக் இணைந்து உருவாக்கிய கோவிட் -19 தடுப்பூசியை 12.8 மில்லியன் டோஸ் பெறுவதாக கடந்த ஆண்டு அரசாங்கம் அறிவித்தது.

இந்த தொகை 6.4 மில்லியன் மக்களை அல்லது 20% மலேசிய மக்களை உள்ளடக்கியது என்று கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here