6 லட்ச வெள்ளிக்கும் அதிகமான கஞ்சா கைப்பற்றப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: இரண்டு கும்பலை  உறுப்பினர்கள் கைது செய்யப்பட்டதால், வாகனங்களில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த RM600,000 க்கும் அதிகமான 265.5 கிலோ கஞ்சாவை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். கும்பல் அதிகாரிகளைத் தவிர்ப்பதற்காக வாகனங்களில் போதைப்பொருட்களை வைத்திருக்க விரும்பியது.

ஒரு தகவலின் பேரில், கோலாலம்பூர் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த காவல்துறையினர் குழு திங்கள்கிழமை மாலை 5.40 மணியளவில் இங்குள்ள கம்போங் பத்து மூடாவின் சாலையின் ஓரத்தில் 49 வயது நபரை தடுத்து வைத்தது.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ சைபுல் அஸ்லி கமாருடீன், அருகிலுள்ள இரண்டு கார்களைச் சரிபார்த்ததில் 14.4 கிலோ கஞ்சா மற்றும் 1,070 ரொக்கம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

மேலதிக விசாரணையானது அருகிலுள்ள புதர்களில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த மற்றொரு வாகனத்திற்கு எங்களை அழைத்துச் சென்றது. அங்கு 187.4 கிலோ கஞ்சாவைக் கண்டுபிடித்தோம் என்று அவர் நேற்று கூறினார். செவ்வாயன்று தாமான் தேசா பெட்டாலிங் வீட்டுவசதி பகுதியில் சந்தேக நபரின் கூட்டாளியை 36 வயது போலீசார் கைது செய்தனர்.

இந்த சந்தேக நபரிடம் விசாரித்த பின்னர், எங்களை சுங்கை பெசியில் ஒரு குடியிருப்பு பார்க்கிங் பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்றோம். அங்கு ஒரு வாகனத்தில் மேலும் 63.7 கிலோ கஞ்சாவைக் கண்டோம். டொயோட்டா வெல்ஃபைர் மற்றும் வோக்ஸ்வாகன் கோல்ஃப் உள்ளிட்ட மூன்று வாகனங்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம்.

முதல் சந்தேக நபர் பென்சோவுக்கு சாதகமாக இருந்ததோ குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்கான பதிவு உள்ளது என்றார். இரண்டாவது சந்தேக நபர் போதைப் பொருள் உட்கொள்ளவில்லை. ஆனால் ஒரு குற்றவியல் பதிவும் உள்ளது. சந்தேக நபர்கள் இருவரும் முறையே நாளை மற்றும் செவ்வாய் வரை தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

சந்தேக நபர்கள், கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு சந்தையைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக அண்டை நாட்டிலிருந்து தங்கள் விநியோகத்தைப் பெற்றனர்.

இந்த மருந்துகள் RM667,250 மதிப்புடையவை, கைப்பற்றப்பட்ட ஏழு வாகனங்கள் மொத்தம் RM500,000 மதிப்புடையவை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here