பாலியல் வன்கொடுமையில் ஈடுபட்டதாக சீன பராம்பரிய மருத்துவர் கைது

கூலாய்: 44 வயதான பாரம்பரிய சீன மருத்துவ பயிற்சியாளர், அவர் பணிபுரியும் கடையில் சிகிச்சை பெற முயன்ற ஒரு பெண்ணை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக கைது செய்யப்பட்டார்.

22 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர், இண்டாபுராவின் ஜாலான் கெனங்காவில் உள்ள ஒரு பாரம்பரிய சீன மருத்துவ மையத்திற்கு தனது முதுகுவலி பிரச்சினைகளுக்கு சிகிச்சை பெறச் சென்றதாக கூலாய் ஓ.சி.பி.டி. டோக் பெங் யோவ் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சை அறையில் இருந்தபோது, ​​சந்தேகநபர் தனது மார்பகங்களைத் தொட்டு மசாஜ் செய்வதன் மூலம் நிலைமையைப் பயன்படுத்திக் கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார், வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 8) பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து பாதிக்கப்பட்டவர் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்தார்.

அவர் சனிக்கிழமை (ஜன. 9), தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 354 இன் கீழ் விசாரணைக்காக நபரை மதியம் 1.15 மணியளவில் மையத்தில் கைது செய்தார். சந்தேக நபரை ஜனவரி 11 ஆம் தேதி வரை தடுத்து வைக்க கூலாய் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் இரண்டு நாள் தடுப்புக் காவல் உத்தரவுக்கு ஒப்புதல் அளித்துள்ளது என்று சுப் டோக் கூறினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், சந்தேக நபருக்கு 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது பதப்படுத்தல் அல்லது இரண்டு தண்டனைகள் விதிக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here