பணிப்பெண் துஷ்பிரயோகம் – தம்பதியர் மீது குற்றம் சாட்டப்படும்

கோலாலம்பூர்: கடந்த நவம்பரில் இந்தோனேசிய வீட்டு உதவியாளரை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக கைது செய்யப்பட்ட ஒரு நபர் மற்றும் அவரது மனைவி மீது புதன்கிழமை (ஜன. 13) ஜாலான் டூத்தா அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படுவர்.

மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக அட்டர்னி ஜெனரல் சேம்பர்ஸ் அறைகளுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக செந்தூல் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

பெண் சந்தேக நபருக்கு தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 326 இன் கீழ், ஒரே குறியீட்டின் பிரிவு 325 இன் கீழ் இரண்டு குற்றச்சாட்டுகள் மற்றும் நபர்களில் கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோரின் கடத்தல் எதிர்ப்பு (Atipsom) 2007 பிரிவு 13 ன் கீழ் ஒரு குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்படும்.

அவரது கணவர் மீது அட்டிப்சம் பிரிவு 12 ன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் என்று அவர் திங்களன்று (ஜனவரி 11) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். நவம்பர் 24 ஆம் தேதி, புக்கிட் அமானை சேர்ந்த காவல்துறையினர் குழு இங்குள்ள தாமான் பத்துவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் சோதனை நடத்தியது. ஒரு ஆணும் அவரது மனைவியும், 42, இருவரும் தங்கள் பணிப்பெண்ணை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக கைது செய்யப்பட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரை துஷ்பிரயோகம் செய்ய பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் பல்வேறு கருவிகளையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மருத்துவமனை கோலாலம்பூருக்கு சிகிச்சை பெற அனுப்பப்பட்டு நீதிமன்றங்களில் இருந்து இடைக்கால பாதுகாப்பு உத்தரவின் (ஐபிஓ) கீழ் பாதுகாப்பு வழங்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here