டிரெய்லர் மீது மோதி கல்லூரி மாணவி பலி

மலாக்கா: இங்குள்ள ஜலான் போகோக் மங்காவுடன் டிரெய்லர் மீது மோதியதில் 22 வயது கல்லூரி மாணவர் கொல்லப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர், செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 12) காலை 8.20 மணி விபத்தில் நூர் அசிகின் ரசாலி (22) என உடனடியாக அடையாளம் காணப்பட்டார்.

இங்குள்ள பிளாசா மாலிம் இந்தாவில் ஒரு போக்குவரத்து விளக்கு சமிஞ்சையில் பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து விலகிச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது. பின்னர் அவர் தனது சமநிலையை இழந்து டிரெய்லரில் மோதியுள்ளார்.

மலாக்கா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு அதிகாரி முகமட் அஸ்மான் முகமட் டாமின் கூறுகையில், பத்து மீட்புப் பணியாளர்கள் துயர அழைப்பு வந்ததும் அந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

பலியானவர் சம்பவ இடத்திலேயே மருத்துவ அதிகாரிகளால் இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here