கார் மரத்தில் மோதி தாய் மற்றும் 5 மாத குழந்தை பலி

கூலாய்: இங்குள்ள ஜோகூர் பாரு – அயர் ஹித்தாம் சாலையின் 74.3 கி.மீ. என்ற இடத்தில் மரத்தில் மோதியதில் ஒரு பெண்ணும் அவரது ஐந்து மாத பெண் குழந்தையும் கொல்லப்பட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர், பி. நாகரஞ்சினி, 25, என அடையாளம் காணப்பட்டார். அவரது குழந்தை ஜி. வர்ஷா பாதிப்பு காரணமாக காரில் இருந்து தூக்கி எறியப்பட்டார். வியாழக்கிழமை (ஜன. 14) இரவு 11.40 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தின் போது அப்பெண்ணின் மகன் ஜி. திரிஷிகன் (வயது 6) மற்றும் அவரது கணவர் பி. குணா (40) ஆகியோரும் காயமடைந்துள்ளனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் கணவரால் இயக்கப்பட்ட கார், அயர் ஹித்தாமில் இருந்து ஜோகூர் பாரு நோக்கி சென்று கொண்டிருந்தது.மாஆரம்ப விசாரணையில், சக்கரங்களின் கட்டுப்பாட்டை இழப்பதற்கு முன்பு டிரைவர் மற்றொரு வாகனத்தைத் தவிர்க்க முயற்சிப்பதைக் காட்டியது.

கார் பின்னர் சாலையின் ஓரத்தில் சாய்ந்து ஒரு மரத்தில் மோதியது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 15) தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். முன் பயணிகள் இருக்கையில் இருந்த பெண்ணும் அவரது குழந்தையும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாகவும், அவரது மகன் பின்புறத்தில் அமர்ந்திருப்பதாகவும் ஏ.சி.பி லோ கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டத்தின் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். ரெங்காம் தீயணைப்பு நிலைய செயல்பாட்டுத் தளபதி இஸ்மாயில் மமத் கூறுகையில்  5 பேர் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

காரின் பின்புறத்தில் பொருத்தப்பட்ட சிறுவனை நாங்கள் விடுவித்தோம் என்று அவர் கூறினார். காயமடைந்த இருவர் சிகிச்சைக்காக குவாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். பலியானவர்களின் உடல்கள் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளதாக இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here