மிகவும் ஆபத்தான 4 மருந்துகள்.. எல்லா நாடுகளிலும் தடை.. ஆனால் இந்தியாவில் விற்பனை..

சந்தையில் பல்வேறு நோய்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் மருந்துகள் உள்ளன. அவற்றில் பல எந்த பின் விளைவுகளையும் ஏற்படுத்தாது. ஆனால் சில மருந்துகள் மிகவும் மோசமான முடிவுகளைத் தருகின்றன. இதுபோன்ற 4 மருந்துகளைத் தெரிந்து கொள்வது பயனாக இருக்கும். Buckeye Disprin, Combiflam, Vick, Nimulid இந்த 4 மருந்துகளே அவை..

இந்த நான்கு மருந்துகள் மிகவும் ஆபத்தானவை என்று கருதப்படுகின்றன. ஏனெனில் அவை உடலில் உள்ள சிறுநீரகங்களை பாதிப்பது மட்டுமல்லாமல், உடலின் பல பகுதிகளையும் பாதிக்கின்றன.

இந்த மருந்துகள் அனைத்தும் பல நாடுகளிலும் தடை செய்யப்பட்டுள்ளன. அவை இந்தியாவில் பகிரங்கமாக விற்பனை செய்யப்படுகின்றன. நீங்கள் இந்த மருந்துகளை பயன்படுத்தினால், எதிர்காலத்தில் அவற்றை தவிர்க்கவும். பல்வேறு ஆபத்துகளில் இருந்து உங்களை பாதுகாத்து கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here