தாப்பா பீடோர் நெடுஞ்சாலை 5 நாட்கள் தற்காலிக போக்குவரத்திற்காக மூடப்படும்

ஈப்போ: வடக்கு தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலை தாப்பா மற்றும் பிடோர் சாலையின் (KM329.64 முதல் KM331.79 வரை) அவசர மற்றும் இடதுபுறம் உள்ள தெற்குப் பாதைகள் பராமரிப்பு பணிகளுக்காக ஐந்து நாட்களுக்கு அனைத்து வாகனங்களுக்கும் தற்காலிகமாக மூடப்படும்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 22) காலை 9 மணி முதல் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 26) மதியம் 12.30 மணி வரை பாதைகள் மூடப்படும் என்று பிளஸ் மலேசியா சென்.பெர்ஹாட் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட நீளத்தின் வலது பாதை இன்னும் அனைத்து வாகனங்களுக்கும் செல்லக்கூடியது. தெற்கே செல்லும் அனைத்து நெடுஞ்சாலை வாடிக்கையாளர்களும் தங்கள் பயணத்தைத் திட்டமிடவும், சமீபத்திய போக்குவரத்து நிலைமைகளை சரிபார்க்கவும் கடுமையாக அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று செய்தித் தொடர்பாளர் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 21) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நியமிக்கப்பட்ட பகுதி வழியாக செல்லும் வாடிக்கையாளர்கள் பிளஸ் பணியாளர்களிடமிருந்து அனைத்து போக்குவரத்து அறிகுறிகளையும் அறிவுறுத்தல்களையும் பின்பற்ற அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மக்கள் தங்கள் பயணத்தைத் திட்டமிட பிளஸ் மொபைல் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தலாம் என்றும் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார். அவர்கள் சிசிடிவி வழி சரிபார்க்கலாம் அல்லது பயன்பாட்டில் உள்ள எஸ்ஓஎஸ் பொத்தானைப் பயன்படுத்தி பிளஸ்ரோண்டா குழுவின் உதவியைக் கோரலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here