கோவிட் தொற்றினை தகர்த்தெறிய அனைவரும் ஒத்துழைக்குமாறு மிட்டி அழைப்பு

கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளைக் குறைக்கவும், தொற்றுநோய்களின் சங்கிலியை உடைக்கவும் உதவுமாறு அனைத்துலக வர்த்தக மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சகம் (மிட்டி) அனைத்து வெளிநாட்டு மற்றும் உள்ளூர் நிறுவனங்களுக்கும் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளது.

பொருளாதாரத்தை தொடர்ந்து வணிகத்திற்காக திறந்து வைத்திருக்கிறது என்று ஐரோப்பிய ஒன்றிய-மலேசியா சேம்பர் தெரிவித்துள்ளது.

யூரோச்சாம், ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன.24) தனது உறுப்பினர்களுக்கு எழுதிய கடிதத்தில், அதன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ஸ்வென் ஷ்னைடர், ஜனவரி 22 ஆம் தேதி மாலை தொழிலாளர்கள் சம்பந்தப்பட்ட கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் குறித்து விவாதிக்க அதன் தலைமை செயலாளர்  டத்தோ லோக்மான் ஹக்கீம் அலி பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் மிதியுடனான சந்திப்பில் கலந்து கொண்டார் என்று கூறினார்.

கூட்டத்தின் ஆரம்ப முடிவில் சமூக இயக்கம் மற்றும் சமூக நடவடிக்கைகளை குறைக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டியது அவசியமானது. அதாவது தங்குமிடங்களில் தங்கியுள்ள வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களை நிர்வகிக்கவும் ஒருங்கிணைக்கவும் குறைந்தது ஒரு மனிதவள பணியாளர்களை நியமிக்க நிறுவனங்கள் தேவைப்படுவது போன்றவை.

வெளிநாட்டு தொழிலாளர் மேலாண்மை அல்லது வீட்டுவசதி வேலைவாய்ப்பு முகமைகளுக்கு அவுட்சோர்ஸ் செய்யப்பட்ட சந்தர்ப்பங்களிலும் நிறுவனங்கள் பொறுப்பேற்குமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகின்றன.

மோசமான வீட்டு நிலைமைகள் அல்லது முகவரின் போக்குவரத்து இணக்கம் அதிகரித்த தொற்றுநோய்களுக்கு வழிவகுத்த வழக்குகள் உள்ளன என்று அது குறிப்பிட்டது. சந்தேகத்திற்கிடமான வழக்குகள், நெருங்கிய தொடர்புகள் மற்றும் உறுதிப்படுத்தப்பட்ட கோவிட் -19 வழக்குகள் உடனடியாக தனிமைப்படுத்தப்படலாம் அல்லது தனிமைப்படுத்தப்படலாம் மற்றும் நோய்த்தொற்றுகள் பரவுவதைக் குறைக்கும் தொழிலாளர்கள் தங்குமிடங்களில் அடிப்படை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட இடங்களை நிறுவவும் நிறுவனங்கள் கோரப்படுகின்றன என்று யூரோச்சாம் கூறினார்.

குடும்பத்தினருடன் வீட்டில் தங்கியிருக்கும் தொழிலாளர்கள், அவர்களும் நெருங்கிய தொடர்புகளும் சந்தேகிக்கப்பட்டால் அல்லது நேர்மறையாக சோதிக்கப்பட்டால், நிறுவனத்தின் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வசதிகளில் தங்கவும் வழங்கப்படலாம் என்று அது கூறியுள்ளது.

தொற்றுநோய்களைக் குறைப்பதற்கும், தொற்றுநோய்களின் சங்கிலியை உடைப்பதற்கும், பொருளாதாரத்தை திறந்த நிலையில் வைத்திருப்பதற்கும் அதன் உறுப்பினர்களை ஊக்குவிப்பதாக யூரோச்சாம் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here