சட்டவிரோத ஆன்லைன் சூதாட்டம் – 9 வெளிநாட்டினர் உள்ளிட்ட 20 பேர் கைது

கோலாலம்பூர் (பெர்னாமா): சிலாங்கூரில் உள்ள  புக்கிட் பூச்சோங் உத்தாமா தொழில்துறை பூங்காவில் உள்ள ஆறு வளாகங்களில் சட்டவிரோத ஆன்லைன் சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் தொடர்பாக ஒன்பது வெளிநாட்டினர் உட்பட 20 பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

சுபாங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அப்துல் காலிட் ஓத்மான் கூறுகையில், சந்தேக நபர்கள் 48 முதல் 62 வயதுடையவர்கள், 11 உள்ளூர் நபர்களைக் கொண்டிருந்தனர். மீதமுள்ளவர்கள் மியான்மர் மற்றும் பங்களாதேஷ் பிரஜைகள்.

மாலை 5.30 மணி நடவடிக்கையில், 5,060,11 வெள்ளி ரொக்கம், 10 தொலைபேசிகள், 50 அச்சிடப்பட்ட காகிதங்கள், 10 மொபைல் அச்சுப்பொறிகள் மற்றும் இரண்டு பென்சில்கள் போன்றவையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

கடந்த மூன்று முதல் நான்கு மாதங்களாக இந்த வளாகம் செயல்பட்டு வருவதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

உரிமம் இல்லாமல் ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை நடத்துவதற்கு இந்த வளாகம் பயன்படுத்தப்பட்டது. சந்தேக நபர்களில் ஒருவரான ஒரு பெண், இன்று உட்பட மூன்று சந்தர்ப்பங்களில் இதே குற்றத்திற்காக கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் சோதனை நடந்த இடத்தில் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் மேலதிக விசாரணைகளுக்காக சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல் தலைமையகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அப்து காலிட் தெரிவித்தார்.

“இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை மீறியதற்காக 1988 ஆம் ஆண்டில் தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்தும் சட்டத்தின் பிரிவு 22 (b) இன் கீழ் அவர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here