டைடானிக்கை ஒத்த பிரதி – சிஎம்சிஓ பிறகு வாடிக்கையாளர்களுக்கு அனுமதி

Crowd puller: Osman's Titanic is well-lit at night time.

சிபு: சரிகேயின் கம்போங் செலலாங்கில் டைட்டானிக்கின் பிரதி உள்ளது. அது ஒரு கூட்டத்தை இழுப்பவர் என்பதை நிரூபிக்கிறது.

இருப்பினும், கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மற்றும்  நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ளதால், உரிமையாளர் ஒஸ்மான் ஜெலெய்னி, 46, இப்போதைக்கு பார்வையாளர்களுக்கு அதை மூட முடிவு செய்துள்ளார்.

தூரத்திலிருந்தும் அருகிலிருந்தும் ஆர்வமுள்ள பார்வையாளர்களிடமிருந்து எனக்கு அழைப்புகள் வந்துள்ளன. ஆனால், நிலைமை அனுமதிக்கும் வரை காத்திருக்கும்படி நான் அவர்களிடம் சொன்னேன் என்று உஸ்மான் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அழைப்பாளர்களில் அவரது டைட்டானிக்கில் “கப்பலில்” இருந்தவர்கள் மற்றும் கூச்சிங், சிபு, பிந்துலு, மற்றும் மிரி மற்றும் மாநிலத்தில் பணிபுரியும் தீபகற்ப மலேசியர்கள் ஆகியோரும் அடங்குவர். டைட்டானிக்கின் ஒஸ்மானின் பிரதி ஆற்றங்கரையில் உள்ள அவரது உணவு விடுதியின் விரிவாக்கமாகும்.

இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தனது உணவு விடுதியை அமைத்ததில் இருந்து, உஸ்மான் வாடிக்கையாளர்களை எவ்வாறு ஈர்க்க முடியும் என்பது குறித்து பல யோசனைகளைக் கொண்டு வந்துள்ளார்.

கம்போங் செலாங் ஒரு சிறிய கிராமமாக இருப்பதால், சரிகே நகரிலிருந்து 40 நிமிடங்கள் சாலை வழியாக, தொலைதூரத்திலிருந்து வாடிக்கையாளர்களை ஈர்ப்பதன் மூலம் தனது வணிகத்தை அதிகரிக்க ஒரு வழியைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டியிருந்தது.

டைட்டானிக் திரைப்படத்தைப் பார்த்த பிறகு, அந்த எண்ணம் உடனடியாக அவரது மனதில் பதிந்தது. ஒரு கடினமான மற்றும் நேரத்தைச் செலவழிக்கும் பணியாக இருந்ததால், பிரதி ஒன்றை உருவாக்க நான் நீண்ட நேரம் செலவிட்டேன்.

மேலும், நான் என் மனைவியுடன் என் கடைக்குச் செல்ல வேண்டியிருந்தது என்று ஐந்து குழந்தைகளுடன் திருமணமான உஸ்மான் கூறினார். அவர் பல நாட்களில் 20 மர பதிவுகளை பிரதிக்கான பொருட்களாக சேகரித்து காட்டில் ஆழமாக இறங்கினார்.

கடந்த ஆண்டு மே மாதத்தில் நான் அதை நிறைவு செய்தேன். செய்தி பரவியபோது, ​​ஒவ்வொரு நாளும் பார்வையாளர்களை வரவேற்பதை நான் கண்டேன். சிலர் முக்கிய நடிகர்களான லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ மற்றும் கேட் வின்ஸ்லெட் ஆகியோர் கப்பலின் முனையில் நிற்கும் புகைப்படங்களை எடுக்க வந்தார்கள். அவர்கள் டைட்டானிக் மீது இருக்கிறார்கள் என்ற உணர்வைக் கொண்டிருக்கும்போது உணவருந்திய மற்றவர்களும். மக்கள் இங்கே கரோக்கி பாடலாம் என்று அவர் கூறினார்.

பார்வையாளர்களின் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் தொடர்ந்து அதிகரித்ததால், உஸ்மான் பிரதிகளை நீட்டிக்க முடிவு செய்தார். அசல் ஒன்று 10 மீ நீளம் மட்டுமே இருந்தது. கடந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் இதை மேலும் 10 மீ நீட்டித்தேன். இப்போது அதிகமானோர் எனது டைட்டானிக் ஏற முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

இரவில், ஒஸ்மானின் டைட்டானிக் நியான் விளக்குகளால் பிரகாசமாக எரிகிறது. இது ஒரு கப்பலை ஒத்திருக்கிறது மற்றும் தூரத்திலிருந்து பயணிக்க தயாராக உள்ளது.

பொதுமக்கள் பொறுமையாக இருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். சரியான நேரத்தில் பார்வையாளர்களுக்கு அதை மீண்டும் திறப்பேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here