போதைப் பொருள் கடத்தியவரை 45 நிமிடங்கள் துரத்தி பிடித்த போலீசார்

ஜோகூர் பாரு : புதன்கிழமை (ஜன. 28) இரவு, குவாங்கின் சிம்பாங் ரெங்கம் அருகே வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் 45 நிமிட துரத்தலுக்குப் பின்னர் பல முன் குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்கான குற்றவியல் பதிவு கொண்ட ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

சியாபு மற்றும் பரவச மாத்திரைகள் கடத்தல் என்று நம்பப்படும் 45 வயதான நபர், வெள்ளை டொயோட்டா ஆல்டிஸை சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் ஜாலான் லெம்பிங், தாமான் ஸ்ரீ டெப்ராவ் அருகே  புதன்கிழமை இரவு 7.15 மணிக்கு ஓட்டுவதை கவனித்ததாக தெற்கு ஜோகூர் பாரு ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் முகமட் பாட்ஸ்லி முகமட் ஜெய்ன் தெரிவித்தார்.

ஒரு போலீஸ் அதிகாரி சந்தேக நபரை தனது காரை நிறுத்துமாறு உத்தரவிட்டார். ஆனால் சந்தேக நபர் ஜாலான் காசாவின் திசையிலும் கிழக்கு ஈஸ்பெர்சல் லிங்க் (ஈடிஎல்) அதிவேக நெடுஞ்சாலையிலும் ஆபத்தான முறையில் தப்பிக்க விரைந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

ஏ.சி.பி பட்ஸ்லியின் கூற்றுப்படி, சிம்பாங் ரெங்காம் வடக்குப் புறம் வெளியேறும் இடத்திற்கு அருகில் வடக்கு-தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையின் 58 கிலோ மீட்டர் என்ற இடத்தில் ஒரு போலீஸ் எம்.பி.வி வெட்டு-சூழ்ச்சியைச் செய்தபோது கார் நிறுத்தப்பட்டது.

கார்கள் ஒரு கார் வாடகை நிறுவனத்தில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவித்தன.  போலீஸ் சோதனையில் சியாபு மற்றும் பரவச மாத்திரைகள் என நம்பப்படும் மருந்துகள் RM50,000 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

பிப்ரவரி 2 ஆம் தேதி வரை சந்தேகநபர் ஏழு நாட்கள் தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 186 மற்றும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39 (பி) ஆகியவற்றின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here