மரத்தில் வாகனம் மோதி இளைஞர் பலி

பாசீர் கூடாங்: ஜாலான் பாசீர் கூடாங்கில்  21 வயது இளைஞர் ஓட்டி வந்த வாகனம் மரத்தில் மோதியதில் கொல்லப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பாசீர் கூடாங் நகரிலிருந்து வாகனம் ஓட்டியதாகவும், வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 5) மாலை 6.21 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவர் ஜாலான் தாமான் புக்கிட் பாசீர்  புத்தே நோக்கி சென்று கொண்டிருந்ததாகவும் ஶ்ரீ ஆலம் ஓசிபிடி முகமட் சோஹைமி இஷாக் தெரிவித்தார்.

மரணமடைந்தவர் காரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்துவிட்டதாகவும், அவர் மரத்தில் மோதிய சாலையின் ஓரத்தில் சறுக்கியதாகவும் நம்பப்படுகிறது. மோதியதால் தலை மற்றும் கால்களில் பலத்த காயம் அடைந்த அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலை போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், இந்த சம்பவம் குறித்து அழைப்பு வந்ததும் 10 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக பாசீர் கூடாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை நிலையத் தலைவர் இப்ராஹிம் உமர் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டுநரின் இருக்கையில் சிக்கிக்கொண்டார், நாங்கள் அவரை சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி வெளியே அழைத்து வர  முடிந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்று சுகாதாரத் துறையைச் சேர்ந்த மருத்துவக் குழு பின்னர் உறுதிப்படுத்தியது என்று அவர் கூறினார். பின்னர் உடல் மேலும் நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசில் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here