எம்சிஓ காரணமாக ஏற்பட்ட சலிப்பு தற்பொழுது தடுப்புக் காவலில்…

ஜார்ஜ் டவுன்: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கின் போது வீட்டில் இருந்ததால் சலிப்பு ஏற்பட்டு நண்பர்களைச் சந்திக்க விரும்பியதாக சட்டவிரோத சூதாட்டத்திற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்ட 20 பேர் கொடுத்த முக்கிய சாக்காக இருக்கிறது.

தனிநபர்கள், பெரும்பாலும் மூத்த குடிமக்கள், ஆயர் இடாமில் சூதாட்டக் கூடமாகப் பயன்படுத்தப்பட்ட ஒரு வாடகை வீட்டில் இருந்தனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 7) அதிகாலை 1 மணியளவில் இந்த சோதனை ஒரு வார பின் தொடருதலை தொடர்ந்து மாநில போலீசாரால் மேற்கொள்ளப்பட்டது.

ஒரு அறிக்கையில், கைது செய்யப்பட்ட நபர்கள் இந்த சோதனையால் ஆச்சரியப்பட்டதாகவும், தப்பிக்க நேரம் இல்லை என்றும் போலீசார் தெரிவித்தனர்.

பரிசோதித்தபோது, ​​கார்டுகள்,mahjong blocks  போன்ற சூதாட்ட உபகரணங்கள் மற்றும் RM1,350 அளவிலான மேசையில் பணம் இருப்பதைக் கண்டோம். பிடிபட்டவர்களில் ஐந்து பெண்கள் மற்றும் 50 முதல் 70 வயதுடைய 15 ஆண்கள் இருந்தனர்.

அவர்கள் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக வடகிழக்கு மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளனர் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

கைது செய்யப்பட்டதை மாநில குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறை இயக்குநர் மூத்த உதவி ஆணையர் ரஹிமி ராய்ஸ் உறுதிப்படுத்தினார்.

சந்தேக நபர்கள் திறந்த கேமிங் ஹவுஸ் சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 4 (1) மற்றும் 6 (1), தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 269 மற்றும் தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்தும் சட்டத்தின் பிரிவு 16 மற்றும் எம்.சி.ஓவை மீறுவதற்கான விதிமுறைகள் ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here