சீனப்புத்தாண்டில் கைதிகளை காண அனுமதியில்லை

புத்ராஜெயா: குடும்ப உறுப்பினர்கள் இந்த சீனப் புத்தாண்டில் சிறை கைதிகளை நேரில் பார்க்க அனுமதிக்க மாட்டார்கள். ஆனால் அவர்களுடன் தொலைபேசியில் பேச முடியும்.

சிறைச்சாலைத் துறை சீனப் புத்தாண்டில் நாடு முழுவதும் சிறைச்சாலைகளுக்கு வருகை தர முடியாது என்று தெரிவித்துள்ளது. அனைத்து சிறை நிறுவனங்களிலும் ப்ரீபெய்ட் தொலைபேசி சேவைகள் கிடைப்பதால் கைதிகளும் அவர்களது குடும்பத்தினரும் இணைந்திருக்க முடியும்.

“கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க இது செய்யப்படுகிறது” என்று புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 10) திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. சீனப் புத்தாண்டு வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 12) வருகிறது.

நாடு முழுவதும் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை கடுமையாக அதிகரித்ததன் பின்னர் ஜனவரி 13 முதல் அரசாங்கம் ஒரு இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தியுள்ளது. MCO பிப்ரவரி 18 வரை நடைமுறையில் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here