தொடங்கியது எஸ்பிஎம் தேர்வு

பெட்டாலிங் ஜெயா: திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 22) காலை 400,000 க்கும் மேற்பட்ட பதட்டமான சிஜில் பெலஜரன் மலேசியா (எஸ்.பி.எம்) 2020 மாணவர்கள் நாடு முழுவதும் தங்கள் தேர்வு மையங்களுக்குள் நுழைந்ததால் காற்று அமைதியான பதற்றத்தால் நிரம்பியது.

அவர்கள் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் பள்ளி மைதானத்திற்குள் நுழைய அனுமதிக்கப்படுவதற்கு முன்பு வெப்பநிலை ஸ்கேனிங் உள்ளிட்ட சுகாதார பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுவதற்கு முன்பு தங்கள் தேர்வு சீட்டுகளைக் காட்ட வேண்டியிருந்தது.

கோவிட் -19 இன் அச்சுறுத்தல் உண்மையில் காற்றில் இருப்பதால், அவர்களின் இணக்கத்தை கண்காணிக்க தற்போது வந்த ஆசிரியர்கள் மிகவும் ஜாக்கிரதையான கண்களின் பார்வையின் கீழ் அவர்கள் பின்பற்ற வேண்டிய நிலையான இயக்க நடைமுறைகளின் (எஸ்ஓபி) ஒரு பகுதியாக இது இருந்தது.

பல பள்ளிகளில் பெரும்பாலான மாணவர்கள் காலை 6.30 மணி முதல் காலை 7 மணி வரைக்குள் பள்ளியில் இருந்தனர். சிலர் தங்கள் வாகனங்களிலிருந்து தனியாக வெளியேறும்போது, ​​மற்றவர்கள் மூன்று அல்லது நான்கு குழுக்களாக வந்தனர். பள்ளியின் நுழைவு நெரிசலானது என்றாலும் மாணவர்கள் உடல் ரீதியான தூரத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள கவனித்துக்கொண்டனர்.

இது கடந்த ஆண்டுகளில் இருந்து மிகவும் மாறுபட்ட காட்சியாகும். அங்கு சில மாணவர்கள் குழுக்களாக கூடி, கடைசி நிமிடத்தில் தங்கள் குறிப்புகளை அலசி, தேசிய கேள்விகளுக்கு அவர்கள் தயாராக இருப்பதை உறுதிப்படுத்த ஒருவருக்கொருவர் கேள்விகளைக் கேட்பார்கள்.

இன்னும், பல மாத இடைவெளிகளுக்குப் பிறகு, இறுதியாக தங்கள் பஹாசா மெலாயு தாள் 1 வினாத்தாளை ஒப்படைக்கப்பட்டது. மேலும் அடுத்த இரண்டு மணி நேரம் 15 நிமிடங்கள் தங்கள் எஸ்.பி.எம்.தேர்வினை எழுதுவார்கள்.

இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு 2020 கல்வியாண்டின் பெரும்பகுதி, அவர்களின் மேல்நிலைப் பள்ளி வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான ஆண்டாக அவர்களை வீட்டில் வைத்திருந்ததால் இதே மாணவர்கள் பெரும்பாலும் சுய ஆய்வு செய்து வந்தனர்.

இப்போது, ​​பள்ளிகள் திறந்த சுருக்கமான தருணத்தில் பெரும்பாலும் வீட்டு அடிப்படையிலான கற்பித்தல் மற்றும் நேருக்கு நேர் படிப்பினைகளை கற்றுக்கொள்வது இந்த மாணவர்கள் எஸ்.பி.எம்மில் சிறப்பாக செயல்பட போதுமானதா என்பதைப் பார்க்க வேண்டிய நேரம் இது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here