ஐந்து பிள்ளைகளின் தந்தை மீது பாலியல் குற்றச்சாட்டு

கிள்ளான்: தனது மகள் மற்றும் அவரது நண்பரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 42 வயதான ஐந்து பிள்ளைகளுக்கு தந்தை மீது கிள்ளான் நீதிமன்றத்தில் புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 24) குற்றம் சாட்டப்படும்.

அந்த நபர் தனது 14 வயது மகளை 10 வயதிலிருந்தே பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக கிள்ளான் போலீசார் தெரிவித்தனர். அவர் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட அவரது மகளின் நண்பர், அவருக்கு எதிராக தென் கிள்ளான் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் ஒரு புகாரினை செய்தார்.

அவரது நண்பர் தனது தந்தைக்கு எதிராக மோசமான குற்றச்சாட்டுக்கு ஒரு அறிக்கையை பதிவு செய்துள்ளார் என்பதை அறிந்த மகள் அதைப் பின்பற்றி அடுத்த போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார்.

பிப்ரவரி 10 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்டார். இன்னும் தடுப்புக்காவலில் உள்ளார் என்று தென் கிள்ளான்  ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் சம்சுல் அமர் ராம்லி தெரிவித்தார். அவர் நாளை (பிப்ரவரி 24) கிள்ளான் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படுவார், மேலும் 67 குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்கிறார் என்று ஏசிபி ஷம்சுல் அமர் கூறினார்.

மகளின் நண்பர் அளித்த அறிக்கையின்படி, இந்த ஆண்டு ஜனவரி 7 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3 மணியளவில் கிள்ளானில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்கு தன்னுடன் வருமாறு அந்த நபர் அவரிடம் கேட்டுக் கொண்டார். அங்கு சென்றதும், அவன் அவளை ஒரு படுக்கையில் தள்ளி, அவளது உள்ளாடைகளை கீழே இழுத்து பாலியல் பலாத்காரம் செய்தான்.

இந்த சம்பவம் பற்றி யாரிடமும் சொல்ல வேண்டாம் என்று அவர் அவளிடம் சொன்னார். ஆனால் சிறுமி அதை தனது நண்பர்களில் ஒருவரிடம் விவரித்தார், அவர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய்க்கு அதை தெரிவித்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பின்னர் காவல் நிலையத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டு அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்பட்டது. இதைக் கேட்ட மகள், இந்த ஆண்டு ஜனவரியில் சிறிது நேரம், காலை 7 மணிக்கு தனது அறைக்குள் நுழைந்து தன்னை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. சிறுமி தனது தந்தை 10 வயதிலிருந்தே துஷ்பிரயோகம் செய்தது தெரியவந்தது. பலியானவர்கள் இருவரும் வகுப்பு தோழர்கள் மற்றும் மனிதனின் கரும்பு சாறு கடையில் வேலை செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here